Đà Nẵng Cần 1 bạn phục vụ từ 16h tới hết khách, có thể về sớm nếu bận.

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Chào các bạn quán ăn của mình đang cần tuyển một bạn nam phục vụ quán Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán Mình chuẩn Bị Khai Trường Cần Tuyển 2 Bạn Nữ Nhân Viên Phục Vụ .. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên chị cần tuyển nv phục vụ, bạn nào có nhu cầu thì lh : 0903876982. Xin cảm ơn Việc Làm 0
V Đà Nẵng cần tuyển 2 bạn nữ phục vụ partime quán chè thái ở 259 cách mạng tháng 8 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đăng giúp ông anh Cần tuyển 3 bạn nam phục vụ ( locker ) Quán massage Mây Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN 1. Cần 3 bạn phục vụ nhà hàng (ưu tiên nữ) Yêu cầu siêng năng, tự Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 1 bạn phục vụ quán Trà chanh, ko yêu cầu kinh nghiệm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 1 bạn nam làm ca tối phục vụ tại quán cafe Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nhà hàng Kha Hỷ (tên cũ Cối Xay Gió) cần tuyển: Nhân viên phục vụ NỮ: 5 bạn – Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 2 bạn nữ phục vụ bida . 234-235 Nam kỳ khởi nghĩa , phường hoà hải , Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 2 bạn siêng năng, nhanh nhẹn phục vụ nhà hàng hải sản. Thời gian làm việc: Việc Làm 0
V Đà Nẵng Ngày mai , Chủ nhật / 05/07/2020 mình cần tuyển 3 bạn nhân viên phục vụ quán ăn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 2 bạn phục vụ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 1 bạn làm phục vụ chiều nay 2h lương 200k. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần nhân viên nữ bạn làm việc lâu dài. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần thêm khoảng 3 bạn đi làm ngay Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 2 bạn nam kinh doanh tại chỗ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần thêm 2 bạn cùng phụ bán hàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần thêm 02 bạn nam nữ bán hàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng Việc Làm 0
V Đà Nẵng GÓC VIỆC LÀM! => Hiện tại bên mình đang cần 3 bạn phụ việc. – Thời gian l Việc Làm 0
V Đà Nẵng MÌNH ĐANG CẦN 3 – 5 BẠN BÁN ĐỒ HỘP Làm việc tại chỗ, không duy chuyển – Đủ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Do lượng công việc từ giờ đến tết khá nhiều, nên Cần Gấp một số bạn hỗ trợ ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng GÓC VIỆC LÀM! => Hiện tại bên mình đang cần 3 bạn phụ việc. – Thời gian l Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán cafe cần tuyển 1 bạn giữ xe ca sáng từ 6h30-11h00. Lương 17k/1h Ưu tiê Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chuẩn bị tết ! đang cần khoảng 3 bạn phụ cv HTTT ở gần trường Kiến Tr Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn hỗ trợ thông Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đang cần bổ sung 3 bạn bán mỹ phẩm – Thời gian: ca 1: 7h45- 11h30; ca 2: 13h3 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại ra bão ! đang cần khoảng 3 bạn phụ cv HTTT ở gần trường Kiến Trúc,Đôn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 1 bạn làm thêm. từ 13h tới 17h. 25k 1 tiếng. Công việc làm gối hơi. K Việc Làm 0
V Đà Nẵng Dành cho bạn nào thật sự cần. Mình có công thức dưỡng da rất trắng bằng nguyên l Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần bạn nam khỏe nhanh nhẹn phụ shop ra đồ vào lúc 15h30 tới khi xong việc sieng Việc Làm 0
V Đà Nẵng CHỊ CẦN VÀI BẠN PHỤ CHỊ BÁN HÀNG : CAFE , ĐỒ UỒNG ĐÓNG GÓI ,… KHU VỰC : Dĩ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 1 bạn Việc Làm 0
V Đà Nẵng E cần 20 bạn làm việc trên ĐT ko cọc ko phí, ngày làm 2-3h, ít nhất 200-500k, nh Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào có source php quản lý tài sản không mình cần mua lại à. Việc Làm 0
V Đà Nẵng — CẦN 10 BẠN LÀM KHO – SOẠN HÀNG GẦN NGÃ 4 550 (KHO ICD TÂN CẢNG) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình và 2 đứa bạn là sv năm nhất đag cần việc làm part time Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TÌM NGƯỜI GIỮ TRẺ, DO CÓ BẠN BẬN VIỆC KHÔNG LÀM NỮA Do nhà đã có ông bà l Việc Làm 0
V Đà Nẵng 18h tối nay sân lê trọng tấn hà đông mình cần 1 bạn gánh giúp team bụng bia mình Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình đang cần tuyển 1 bạn nam.Công việc chính chở trứng giao cho các khách(c Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại bên mình cần tuyển 3 bạn làm giờ hành chính tại Văn phòng, làm từ T2 đế Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình đang cần tuyển 1 bạn. Công việc chính chở trứng giao cho các khách(chi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần bạn làm việc tại Hội An. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện công việc bên mình khá nhiều nên mình cần thêm 4 bạn phụ làm cùng, ở HẢI CH Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN THÊM 5 BẠN PHỤ BÁN HÀNG Làm việc tại chỗ Thời gian – Giờ hành chính. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán cafe cần tuyển 1 bạn giữ xe ca sáng từ 6h30-11h00. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại sau đợt dịch bên mình đang cần thêm 4 bạn làm việc cùng hỗ trợ kh bên m Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 3 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 6 bạn nhân viên cho quán cà phê . Khu vực trung tâm hải châu . Ưu t Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác