Đà Nẵng Cần 1 cô giúp việc nhà, nấu ăn dọn dẹp giá đình bao ăn ở. nhà 2 vc, con lớn đ

VieclamDN.net

Well-known member
24/6/20
5,362
2
➡➡ Cần 1 cô giúp việc nhà, nấu ăn dọn dẹp giá đình bao ăn ở. nhà 2 vc, con lớn đi học. Lương 5.000.000đ/ tháng
DC: gần đường 30/4- Đà Nẵng
➡➡ Tuyển cô chăm em bé 5 tháng tuổi, chăm em là chính. bao ăn ở tại nhà, nhà 2 vc. Lương 4.500.000/ tháng, làm tốt thưởng lên
ĐC: Hòa Minh, Liên Chiểu, ĐN
➡… Khác

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Cần tìm việc cho cô 45 tuổi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 5 lao động phổ thông làm việc trong công ty sản xuất nhựa tại khu cô Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 5 lao động phổ thông làm việc trong công ty sản xuất nhựa tại khu cô Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán ăn Cô Nhỏ cần tuyển Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán ăn vặt Cô Tưởng địa chỉ 35 hà thị thân gần đầu cầu rồng . Cần tuyển 2 nam p Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho cô 50t bao ăn ở ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hai cô 50 tuổi cần tìm việc làm như rửa chén. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển một cô phụ quán làm những việc quét dọn, rửa chén, lặt rửa rau làm ca Việc Làm 0
V Đà Nẵng cần tuyển 1 cô tạp vụ siêng năng chịu khó , làm từ 5h sáng đến 9h sáng , yêu cầu Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 1 cô tạp vụ siêng năng chịu khó , lương thưởng hấp dẫn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 3 sinh viên nữ ở quận 3 làm part time Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN GẤP 5 BẠN PHỤ VIỆC Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên buồng phòng cho nhà nghỉ đường Nguyễn Tất Thành Đà Nẵn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần gấp người phụ bán với chị . Việc Làm 0
V Đà Nẵng CÔNG TY BẢO VỆ NHI HOÀNG cần tuyển gấp : Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần bổ sung Nam/,Nữ bán hàng sỉ và lẻ tại cửa hàng Thành phố Đà Nẵng Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN GẤP NAM / NỮ BÁN HÀNG Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện công việc bên mình khá nhiều nên mình cần thêm 3bạn phụ làm cùng, ở HẢI CHÂ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán cơm SML (340 Nguyễn Văn Linh) cần tuyển 1 bạn nam (biết nấu ăn là 1 lợi t Việc Làm 0
V Đà Nẵng E cần tìm việc làm ở Sơn Trà hoặc Ngũ Hành Sơn ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên nữ trực tổng đài cho taxi tải . Lương thoả thuận 0935544052( Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN GẤP Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN THÊM 5 BẠN PHỤ BÁN HÀNG Làm việc tại chỗ Thời gian – Giờ hành chính. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần Nam/ Nữ làm việc tại khu vực Đà Nẵng. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 18t nữ 17t cần tìm việc làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên nữ chăm sóc khách hàng, telesale, tìm kiếm khách hàng. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần việc làm buổi sáng đến 3-4h chiều ạ có ai có k nhỉ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 19+ cần việc làm bao ăn ở mn dth ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chị đang cần tuyển 5 bạn nữ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 4 nam. 4 nữ Ngoại hình ưa nhìn. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc ca tối, ai biết gt vs ạ, cảm ơn Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nam 20 tuổi và 22 tuổi cần việc làm giờ hành chính hoặc cả ngày, ai tuyển ib e Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cty bao bì khu vực hòa tiến cần tuyển 2 nam đứng máy cắt bao nilong Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần việc làm buổi sáng ở đà nẵng ai tuyển lh em nha Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển lao động phổ thông Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đại Lý hàng tiêu dùng cần tuyển gấp (2 nhân viên) (LĐPT) +5 (2 nam/3 nữ ) b Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện công việc bên mình khá nhiều nên mình cần thêm 3bạn phụ làm cùng, ở HẢI CHÂ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần việc làm buổi sáng đến 3-4h chiều ạ ! Có cmnd ! Em 19t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển gấp 7 bốc xếp phụ xe giao hàng bánh kẹo sữa nước ngọt lương khởi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán mình cần tuyển 1 nữ tạp vụ dọn dẹp, rửa bát Ở Lại bao ăn ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN GẤP 5 NHÂN VIÊN KINH DOANH, ƯU TIÊN CÁC BẠN CÓ KINH NGHIỆM ĐI THỊ TR Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 23 tuổi cần việc làm full time hoặc pastime, có thể xoay ca cho sinh viên ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cho e hỏi có quán trà sữa hay trà chanh gì cần tuyển nhân viên ca tối kh ạ , em Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần việc làm ca ngày cố định lâu dài. Ai biết chỉ giúp em. Em c.ơn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển thợ và phụ làm nhôm kính và quảng cáo Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 2 tạp vụ cho quán nhâu .. ai biết giới thiệu giúp mình .. 0935068 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 3 nữ nhân viên văn phòng/ chăm sóc khách hàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty ABF cần tuyển nhân viên.làm việc giờ hành chính.lương+phụ cấp+chế độ đầy Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác