Đà Nẵng — CẦN 10 BẠN LÀM KHO – SOẠN HÀNG GẦN NGÃ 4 550 (KHO ICD TÂN CẢNG)

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Cần nhân viên nữ bạn làm việc lâu dài. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần thêm khoảng 3 bạn đi làm ngay Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng Việc Làm 0
V Đà Nẵng GÓC VIỆC LÀM! => Hiện tại bên mình đang cần 3 bạn phụ việc. – Thời gian l Việc Làm 0
V Đà Nẵng MÌNH ĐANG CẦN 3 – 5 BẠN BÁN ĐỒ HỘP Làm việc tại chỗ, không duy chuyển – Đủ Việc Làm 0
V Đà Nẵng GÓC VIỆC LÀM! => Hiện tại bên mình đang cần 3 bạn phụ việc. – Thời gian l Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn hỗ trợ thông Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 1 bạn làm thêm. từ 13h tới 17h. 25k 1 tiếng. Công việc làm gối hơi. K Việc Làm 0
V Đà Nẵng E cần 20 bạn làm việc trên ĐT ko cọc ko phí, ngày làm 2-3h, ít nhất 200-500k, nh Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình và 2 đứa bạn là sv năm nhất đag cần việc làm part time Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TÌM NGƯỜI GIỮ TRẺ, DO CÓ BẠN BẬN VIỆC KHÔNG LÀM NỮA Do nhà đã có ông bà l Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại bên mình cần tuyển 3 bạn làm giờ hành chính tại Văn phòng, làm từ T2 đế Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần bạn làm việc tại Hội An. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện công việc bên mình khá nhiều nên mình cần thêm 4 bạn phụ làm cùng, ở HẢI CH Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN THÊM 5 BẠN PHỤ BÁN HÀNG Làm việc tại chỗ Thời gian – Giờ hành chính. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại sau đợt dịch bên mình đang cần thêm 4 bạn làm việc cùng hỗ trợ kh bên m Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 3 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chị đang cần 1 số bạn làm chị còn hai ca (làm từ đây đến tết ) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần việc làm sau dịch lh sđt 0705486696 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại bên mình cần tuyển 3 bạn làm giờ hành chính tại Văn phòng, làm từ T2 đế Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN THÊM 5 BẠN PHỤ BÁN HÀNG Làm việc tại chỗ Thời gian – Giờ hành chính. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chị đang cần 1 số bạn làm chị còn hai ca : Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 3 bạn nam/nữ làm sau dịch. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 3 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần gấp 20 bạn làm tại Đà Nẵng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chị đang cần 1 số bạn làm chị còn hai ca (làm từ đây đến tết ) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty Nhân Kiệt cần tuyển thêm 20 bạn nữ làm công ty lovepop (thiệp 3d) ở Hòa Việc Làm 0
V Đà Nẵng E có ông bạn…Nam 25 tuổi…có sức khỏe…cần việc làm gấp..phụ xe,bốc hàng,… Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên (nữ) làm massage body..bạn nào làm inbox trực tiếp mình nha. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 12 bạn Hỗ Trợ cùng mình làm việc cho Shope,tiki,sendo. Lương 8.8trieu/th Là Việc Làm 1
V Đà Nẵng Quận Hải Châu bên mình hiện tại cần bổ sung 3 bạn làm part – time Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quận Hải Châu bên mình hiện tại cần bổ sung 3 bạn làm part – time Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tuyển gấp 250 bạn mang hàng về nhà làm Dễ làm không gò bó thời gian Thu Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 3 bạn nam/nữ làm sau dịch. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng mình cần bạn phụ quán cà phê từ 6hAM-2hPM hoặc 6h30AM-6hPM làm tại địa chỉ 02 Tô Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 5 bạn nam/nữ làm về mảng ctv sau dịch. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng XƯỞNG CẦN TUYỂN GẤP:100 bạn mang đồ về nhà làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần việc làm sau dịch lh sđt 0705486696 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Shop trái cây cần tuyển 1 bạn(nam/nữ)làm cố định lâu dài. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 3 bạn nam/nữ làm về mảng ctv sau dịch. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần việc làm giờ hành chính , mn ai bjk thì chỉ giúp mình với ạ. Mấy bạn đa Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm quán nhậu cho 4 bạn nam (18t). Thời gian làm sau 5h Việc Làm 0
V Đà Nẵng quán cần tuyển 1 bạn nữ … làm quán cơm ưu tiên biết việc thời gian từ 6h30 đên Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác