Đà Nẵng Cần 30 bạn nữ làm cho Shoppe, lazada

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Chị đang cần tuyển 5 bạn nữ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 3 bạn nam/nữ làm sau dịch. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng GẤP ! GẤP ! DO CÔNG VIỆC RẤT NHIỀU NÊN CẦN THÊM 50 BẠN NAM/ NỮ GIÚP . – Có a Việc Làm 1
V Đà Nẵng Công ty Nhân Kiệt cần tuyển thêm 20 bạn nữ làm công ty lovepop (thiệp 3d) ở Hòa Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên (nữ) làm massage body..bạn nào làm inbox trực tiếp mình nha. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán caffe King Cần 1 bạn nhân viên nữ ( ngoại hình khá + chăm chỉ ) , ưu tiên Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán Mình chuẩn Bị Khai Trường Cần Tuyển 2 Bạn Nữ Nhân Viên Phục Vụ .. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 3 bạn nam/nữ làm sau dịch. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đại lý sữa và đồ uống và các mặc hàng tiêu dùng khác. Cần gấp 4 bạn Nam, nữ .khu Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 5 bạn nam/nữ làm về mảng ctv sau dịch. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Shop trái cây cần tuyển 1 bạn(nam/nữ)làm cố định lâu dài. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 3 bạn nam/nữ làm về mảng ctv sau dịch. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng quán cần tuyển 1 bạn nữ … làm quán cơm ưu tiên biết việc thời gian từ 6h30 đên Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc làm cho 2 bạn nữ sau dịch ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho bạn nữ ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng TUYỄN GẤP CÔNG VIỆC RẤT NHIỀU NÊN CẦN THÊM 15 BẠN NAM/ NỮ GIÚP . Có anh/ chị / n Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên (nữ) làm massage body..bạn nào làm được ib mình nha. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Sau dịch mình cần tuyển một bạn nữ độ tuổi từ 18 trở lên phụ mẹ mình bán cơm . Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 15 bạn làm việc trên điện thoại. Yêu cầu nam nữ trên 18t có chứng minh thư. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần 10_20 bạn nữ tuổi từ 20 tuổi trở lên làm việc tại nhà từ đây đến tết.Th Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm 2 bạn nữ bán hàng cho cty bánh kẹo bảo minh.. Làm việc tại siêu thị đà N Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển một bạn nữ làm MC . Giojng Nam hoặc Bắc . Tự tin đứng trước ống k Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại Mình cần tuyển thêm 5 bạn NỮ buổi tối. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 5 bạn nữ chốt đơn cho công ty, làm khi rảnh tầm 2_3 tiếng trong ngày Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 50 bạn nữ nhận hàng làm tại nhà. Lương khoán theo sản phẩm. Tuần thu n Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN 30 BẠN NỮ LÀM CHO TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ SINGAPORE… LƯƠNG 10TR/TH. LÀM Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 2 bạn nam/nữ phụ việc. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng cần tuyển 2 bạn nữ phục vụ partime quán chè thái ở 259 cách mạng tháng 8 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 2 bạn nữ nhân viên bán hàng, hình thức ưa nhìn, làm ca chiều, 14- Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển gấp 2 bạn nữ PG đứng bán hàng và sampling tại các chợ vào sáng ng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 4 bạn nam/nữ phụ việc. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Do nhu cầu công việc, công ty cần tuyển 30 bạn nữ :-Làm Tại Nhà Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN 1. Cần 3 bạn phục vụ nhà hàng (ưu tiên nữ) Yêu cầu siêng năng, tự Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển nhân viên nữ làm từ 6h30 đến 20h (Bạn nào thật sự muốn làm ib mì Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 2 bạn nam/nữ phụ việc. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 1 bạn nữ phụ quán ăn. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 1 bạn nữ phụ quán bún buổi sáng từ 6h tới 12h trưa ở đường Châu t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nhà hàng Kha Hỷ (tên cũ Cối Xay Gió) cần tuyển: Nhân viên phục vụ NỮ: 5 bạn – Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN 2 Bạn Nam, Nữ Hoà đồng Dễ Thương Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần hai bạn nhân viên bán hàng phụ kiện trang sức tại Trưng Nữ Vương, Đà Nẵng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 1 bạn nữ làm ca tối từ 17h-21h Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 2 bạn nữ phục vụ bida . 234-235 Nam kỳ khởi nghĩa , phường hoà hải , Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công việc nhiều nên Cần 2 bạn nam/nữ phụ làm cùng . Có hướng dẫn cv trước khi l Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chị cần tìm 1 bạn nữ phụ chị làm sữa đóng vào chai Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cơm bò Omori (Đống Đa) cần tuyển 1 bạn nv nữ ca sáng 10-2h. Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác