Đà Nẵng CHỊ CẦN VÀI BẠN PHỤ CHỊ BÁN HÀNG : CAFE , ĐỒ UỒNG ĐÓNG GÓI ,… KHU VỰC : Dĩ

VieclamDN.net

Well-known member
24/6/20
6,760
1
CHỊ CẦN VÀI BẠN PHỤ CHỊ BÁN HÀNG : CAFE , ĐỒ UỒNG ĐÓNG GÓI ,…
KHU VỰC : Dĩ An Thuận An Thủ Dầu 1 ,…
• 1 ca : 3.500.000 VNĐ( 4 tiếng)
• 2 ca : 7.200.000 VNĐ( 8 tiếng )
💥Thời gian :
  • Sáng : 7h30 – 11h30
  • Chiều : 13h30 – 17h30
👉Yêu cầu:
• có CMND gốc ( đủ 18 tuổi )
• Thái độ tốt Vui vẻ , hoà… Khác

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng HIỆN TẠI CHỊ ĐANG CẦN 1 VÀI BẠN PHỤ BÁN HÀNG SAU DỊCH LÀM Việc Làm 0
V Đà Nẵng HIỆN TẠI CHỊ ĐANG CẦN 1 VÀI BẠN PHỤ BÁN HÀNG SAU DỊCH LÀM Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 1 chị/cô giúp việc chăm bà, nằm 1 chỗ Cần GẤP đi làm ngay ăn ở lại Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chị cần nhân viên làm việc tại khu vực Hải Châu Đà Nẵng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho chị em nữ 34 tuổiCần tìm việc làm cho chị em nữ 34 tuổi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn hỗ trợ thông Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 3 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chị đang cần 1 số bạn làm chị còn hai ca (làm từ đây đến tết ) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên chị cần bổ sung nhân viên bán hàng tại chỗ (Đà NẴNG).Có Chi Nhánh: TẠI Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần gấp người phụ bán với chị . Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chị đang cần tuyển 5 bạn nữ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chị đang cần 1 số bạn làm chị còn hai ca : Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần gấp người phụ bán với chị . Thời gian : ( xoay ca + cố định ) + Sán Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 3 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại ra dịch chị mk đang cần khoảng 5 bạn phụ chị mk cv HTTT ở gần trường Ki Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chị đang cần 1 số bạn làm chị còn hai ca (làm từ đây đến tết ) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại ra dịch chị mk đang cần khoảng 5 bạn phụ chị mk cv HTTT ở gần trường Ki Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên chị cần bổ sung nhân viên bán hàng tại chỗ (Đà NẴNG).Có Chi Nhánh: TẠI Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần gấp người phụ bán với chị . Thời gian : ( xoay ca + cố định ) + Sán Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại ra dịch chị mk đang cần khoảng 5 bạn phụ chị mk cv ở gần trường Kiến Tr Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại, nhà chị mình đang cần tuyển người phụ trông trẻ gấp! Việc Làm 0
V Đà Nẵng CHỊ CẦN TUYỂN 3 NHÂN VIÊN PHỤ BÁN HÀNG VĂN PHÒNG Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại ra dịch chị mk đang cần khoảng 5 bạn phụ chị mk cv ở gần trường Kiến Tr Việc Làm 0
V Đà Nẵng CHỊ CẦN TUYỂN 3 NHÂN VIÊN PHỤ BÁN HÀNG VĂN PHÒNG Việc Làm 0
V Đà Nẵng CHỊ CẦN TUYỂN 3 NHÂN VIÊN PHỤ BÁN HÀNG VĂN PHÒNG PHẨM Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên chị cần tuyển nv phục vụ, bạn nào có nhu cầu thì lh : 0903876982. Xin cảm ơn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần gấp người phụ bán hàng với chị SAU DỊCH Do muốn mở rộng thị trường cần tuy Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 96..E đang cần việc làm ca sáng ạk..anh chị cào còn tuyển cho e làm với ạk Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 25t em cần tìm việc ạ mong anh chị giúp dỡ em với ! Việc Làm 0
V Đà Nẵng TUYỄN GẤP CÔNG VIỆC RẤT NHIỀU NÊN CẦN THÊM 15 BẠN NAM/ NỮ GIÚP . Có anh/ chị / n Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chị đang cần người làm việc tại đại lý bán hàng tiêu dùng ở Đà Nẵng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần gấp người phụ bán với chị tại đại lí Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác