Đà Nẵng có shop nào tuyển nhân viên k ạ , tìm việc khó quá , có kinh nghiệm bán hàng ạ,

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Có shop thời trang nào tuyển nhân viên hoặc cần tuyển người hỗ trợ livestream ko Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có shop nào tuyển nhân viên fulltime không ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có shop quần áo nào cần tuyển nv full time ko ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Dịch bệnh có shop nào cần nhân viên shipper không ạ . Em có xe máy riêng ạ . Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có shop áo quần nào cần tuyển nv kh ạ ? Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có shop nào đang tuyển nhân viên chốt đơn hoặc rep ib soạn hàng cho shop không ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nv nữ bán shop áo quần ca sáng từ 8h30 đến 3h30 – yc nhanh nhẹn có kin Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có ai tuyển nhân viên phục vụ cafe,shop áo quần gì không ạ,ib giúp e.cảm ơn mn. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hệ thống SHOP CÚN YÊU tuyển dụng 1. Kế toán Kho kiểm hàng (có bằng kế toán) T Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên nữ : Công việc : gói hàng và chốt đơn giày Shop có 3 c Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần việc làm buổi sáng đến 3-4h chiều ạ có ai có k nhỉ Việc Làm 0
N Khác Có nên thi công máy lạnh âm trần cho thiết kế nhà hàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đà nẵng có ai muốn làm việc tại nhà cho xưởg k?1500đ/1sp chăm chỉ làm 200k/ngày. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần việc làm buổi sáng đến 3-4h chiều ạ ! Có cmnd ! Em 19t Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN GẤP 5 NHÂN VIÊN KINH DOANH, ƯU TIÊN CÁC BẠN CÓ KINH NGHIỆM ĐI THỊ TR Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 23 tuổi cần việc làm full time hoặc pastime, có thể xoay ca cho sinh viên ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cho e hỏi có quán trà sữa hay trà chanh gì cần tuyển nhân viên ca tối kh ạ , em Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần 3 bạn nam/nữ làm sau dịch. Có hướng dẫn cv trước khi làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển người NỮ ĐÃ LẬP GIA ĐÌNH cần tầm 40-50 người,có thể làm ở nhà,hàng công ty Việc Làm 0
N Khác Thi công, lắp đặt máy lạnh âm trần lg giá tầm trung có lợi gì cho thiết kế của bạn Việc Làm 0
N Khác Biệt thự có nên lắp đặt máy lạnh Multi hay không Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 19t giao tiếp tốt nhanh nhẹn chịu được áp lực cần tìm việc làm lâu dài ạ có Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần việc làm vừa học nghề vừa làm ai có ko ạ :( Việc Làm 0
V Đà Nẵng Liên tục cần tuyển nv bên mình cần tuyển gấp 8 nv nữ 17-26 có thể đi làm ngay ba Việc Làm 0
V Đà Nẵng Liên tục cần tuyển nv bên mình cần tuyển gấp 8 nv nữ 17-26 có thể đi làm ngay ba Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 25t , cần tìm việc thời vụ , Ca 8 tiếng , ko xoay ca , ai có giới thiệu với Việc Làm 0
V Đà Nẵng HỘI MÌNH CÓ MOM NÀO ĐANG TÌM VIỆC LÀM THÊM Ở NHÀ HAY CÓ MOM NÀO ĐANG CHĂM CON N Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 19 tuổi có kinh nghiệm phục vụ quán nhậu cần tìm việc fulltime Việc Làm 0
N Khác Có nên lắp đặt máy lạnh giấu trần nối ống gió Daikin cho thiết kế chung cư cao cấp không Việc Làm 0
V Đà Nẵng có ai tuyển nv gì không ạ. em cần việc làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng GẤP ! GẤP ! DO CÔNG VIỆC RẤT NHIỀU NÊN CẦN THÊM 50 BẠN NAM/ NỮ GIÚP . – Có a Việc Làm 1
V Đà Nẵng Nam 35t, chịu khó, cần việc làm ổn định sau dịch, mn ai có việc chỉ giúp ạ, than Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 24 tuôi cần việc làm gấp ạ . Ai có ib vs . Còn mấy ac bán hàng mà fulltime n Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển NV nữ có CMND(tuổi 18 – 23) bán mì que tứ hải ,đ/c 77 Hoàng văn thụ Q. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có quán net nào tuyển nhân viên ko ạ… Việc Làm 0
V Đà Nẵng 3 nữ cần tìm việc làm ạ…quán nhậu hoặc nhà hàng, cf gì cũng được ạ có ai biết Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình có hai anh trai cần tìm việc làm quán nhậu tuổi 18 Có chứng minh lý lịch rõ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Ở Đà Nẵng có ai muốn làm việc tại nhà cho xưởg k?15k/1sp chăm chỉ làm 200k/ngày. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Sinh viên năm nhất cần tìm việc làm quanh liên chiểu. Ai có nhu cầu gt với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên chị cần bổ sung nhân viên bán hàng tại chỗ (Đà NẴNG).Có Chi Nhánh: TẠI Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho 2 nữ trên 18t.. Có thể làm full time ..Bao ăn ở càng tốt .. Việc Làm 0
V Đà Nẵng em 18+ cần tìm việc làm ạ. ai có việc gì giới thiệu giúp em, em cám ơn ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng E vẫn còn tuyển dụng mn. Có kinh nghiệm sale tài chính là 1 lợi thế nha . Chưa b Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 17+ có cmnd cần tìm việc làm ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng E có ông bạn…Nam 25 tuổi…có sức khỏe…cần việc làm gấp..phụ xe,bốc hàng,… Việc Làm 0
V Đà Nẵng Trong nhóm có bạn nào đã đi làm phụ bếp biết nướng thịt ngon ,đổ bánh ko! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc làm ở sơn trà ạ , có thể đi làm ngay Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển người NỮ ĐÃ LẬP GIA ĐÌNH cần tầm 40-50 người,có thể làm ở nhà,hàng công ty Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mọi người cho em hỏi có khách sạn nào đang tuyển nhân viên làm nhà hàng không ạ Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác