Đà Nẵng Công việc dán BÔNG HOA VÀO DÂY BUỘC TÓC TẠI NHÀ

VieclamDN.net

Well-known member
24/6/20
5,331
2
Công việc dán BÔNG HOA VÀO DÂY BUỘC TÓC TẠI NHÀ

-1000 vòng = 3 triệu

-2000 vòng = 6 triệu

-3000 vòng = 9 triệu

* công việc này có nhân viên Giao tận nhà làm xong có nhân Viên đến lấy và trả công tận nơi

Nick facebook thật mọi người có thể kết bạn để xem

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Bên mình cần tuyển số lượng lớn gia công dán tem son môi làm việc lâu dài uy tín Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công việc dán BÔNG HOA VÀO DÂY BUỘC TÓC TẠI NHÀ Áp Dụng cho ai Nhắn tin xưởng Việc Làm 1
V Đà Nẵng Bên mình cần tuyển số lượng lớn gia công dán tem son môi làm việc lâu dài uy tín Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 1 thợ phổ thông phụ thợ mộc. Công việc chà nhám, dán chỉ, phụ việc lặt Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình cần tuyển số lượng lớn gia công dán dây cột tóc làm việc lâu dài uy tín Việc Làm 0
V Đà Nẵng tuyển nhân viên làm việc tại nhà Công việc cụ thể: Copy và dán cho sản phẩm c Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công việc dán BÔNG HOA VÀO DÂY BUỘC TÓC TẠI NHÀ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện công việc bên mình khá nhiều nên mình cần thêm 3bạn phụ làm cùng, ở HẢI CHÂ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty ABF cần tuyển nhân viên.làm việc giờ hành chính.lương+phụ cấp+chế độ đầy Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện công việc bên mình khá nhiều nên mình cần thêm 3bạn phụ làm cùng, ở HẢI CHÂ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển lao động đi làm việc tại Nhật, công việc: điều dưỡng viên chăm sóc người c Việc Làm 0
V Đà Nẵng MÔ TẢ CÔNG VIỆC Việc Làm 0
V Đà Nẵng Thông tin việc làm Công ty TNHH G-SARAM tuyển dụng | Ứng tuyển ! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cơ hội việc làm tại Công ty CP Quốc Tế Phong Phú – Chi Nhánh Đà Nẵng Nhà máy Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 3 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 3 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng GẤP ! GẤP ! DO CÔNG VIỆC RẤT NHIỀU NÊN CẦN THÊM 50 BẠN NAM/ NỮ GIÚP . – Có a Việc Làm 1
V Đà Nẵng E nam 22t tìm việc ạ . Ai biết chỗ nào tuyển nhân viên hay công nhân chỉ giúp e Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên nữ pv karaoke đảm bảo công việc ổn định Lương không dưới 20 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Anh ngữ 𝙀𝙣𝙜𝙡𝙞𝙨𝙝 𝙖𝙣𝙙 𝙢𝙤𝙧𝙚 tuyển dụng Nhân viên Admin 1. Mô tả công việc – Ch Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em 20t cần tìm công việc ca sáng đến 2h chiều ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng MÔ TẢ CÔNG VIỆC Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng CÔNG TY HUMAN POWER cần tuyển dụng (VIỆC LÀM BAO ĂN Ở) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 20t cần việc làm, phụ các công trình, chống thấm hoặc các việc nặng khác ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 2 lđpt, công nhật vận chuyển vật tư bằng xe bò, làm việc tại gần chợ m Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển lao động đi Nhật làm việc,công việc: hàn xì, đóng gói,cơm hộp,chế biến Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty Gaia Medics Việt Nam tuyển dụng nhân viên làm việc tại chi nhánh Gaia Me Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển dụng nam nữ thất nghiệp. Làm công việc tại nhà Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng E nam 22t tìm việc ạ . Ai biết chỗ nào tuyển nhân viên hay công nhân chỉ giúp e Việc Làm 0
V Đà Nẵng CÔNG TY HUMAN POWER cần tuyển dụng (VIỆC LÀM BAO ĂN Ở) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nếu bạn đang thực sự cần tìm một công việc có thu nhập ổn định Đừng bỏ qua thôn Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác