Đà Nẵng Đợt 2 Kháh sạn chị đang cần tuyển thêm 5 bạn nam

vieclamdanang

Administrator
Staff member
7/9/19
51
1
[COLOR=rgba(255,255,255,1.00)]Đợt 2 Kháh sạn chị đang cần tuyển thêm 5 bạn nam
Lương 3-500k buổi
Yêu câu lịch sự làm buồng phòng khách sạn 4 sao
Có ngoại hình là 1 lợi thế nha ib c phỏng vấn ok làm luôn hnay ổn định lương caoĐợt 2 Kháh sạn chị đang cần tuyển thêm 5 bạn nam
Lương 3-500k buổi
Yêu câu lịch sự làm buồng phòng khách sạn 4 sao
Có ngoại hình là 1 lợi thế nha ib c phỏng vấn ok làm luôn hnay ổn định lương cao[/COLOR]

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Đợt 3 Kháh sạn chị đang cần tuyển thêm 5 bạn nam Việc Làm 0
V Đà Nẵng Một năm làm hàng Sing nhớ đời . Năm nay làm hàng đợt đầu với nhiều thăng trầm cả Việc Làm 0
V Đà Nẵng ĐỢT TUYỂN MỚI :Công ty ĐIỆN TỬ Nhanh đến nộp hồ sơ . Nếu chậm trễ thì không Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại sau đợt dịch bên mình đang cần thêm 4 bạn làm việc cùng hỗ trợ kh bên m Việc Làm 0
V Đà Nẵng Trung tâm CSKH tại #LiênChiểu bổ sung nhân viên đợt 1: Việc Làm 0
V Đà Nẵng VINMART+ TUYỂN DỤNG ĐỢT MỚI Việc Làm 0
V Đà Nẵng Sau đợt cách ly toàn xã hội vừa rồi, mọi người đã trở lại nhịp sống bình thường Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN VÀI BẠN PHỤ CỬA HÀNG CÙNG MÌNH SAU ĐỢT DỊCH Việc Làm 0
V Đà Nẵng GENERALI đang có đợt tuyển dụng mới. Các bạn apply ngay nhé! Việc Làm 0
V Đà Nẵng SHINHAN FINANCE THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG ĐỢT ĐẦU THÁNG 9 Việc Làm 0
V Đà Nẵng GENERALI đang có đợt tuyển dụng mới. Các bạn apply ngay nhé! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mấy ac cho e hỏi là khoảng sau đợt cách li này nhà hàng nào ở đà nẵng còn tuyển Việc Làm 0
V Đà Nẵng QT-GROUP THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG THÁNG 08Chúng ta đã vượt qua đợt giản cách xã hội Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đợt 2 Khách sạn chị đang cần tuyển thêm Việc Làm 0
V Đà Nẵng GENERALI ĐÀ NẴNG 4 TUYỂN DỤNG NHÂN SỰ ĐỢT 2 THÁNG 7 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đợt 3 Khách sạn chị đang cần tuyển thêm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đợt 2 Khách sạn chị đang cần tuyển thêm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đợt 3 Khách sạn chị đang cần tuyển thêm 5-7 bạn nam lễ tân buồng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Thông tin việc làm tại Khách sạn LAMANGA tuyển dụng 2021 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Thông tin việc làm tại Khách sạn Bella Villa Đà Nẵng tuyển dụng 2021 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Thông tin việc làm tại Khách sạn SaigonTourane Đà Nẵng tuyển dụng 2021 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Thông tin việc làm tại Khách sạn Danang Golden Bay tuyển dụng | Ứng tuyển ngay ! Việc Làm 0
N Khác Cung cấp + thi công máy lạnh âm trần daikin cho khách sạn theo yêu cầu GIÁ GỐC trọn gói Việc Làm 0
V Đà Nẵng 1. Quản lý khách sạn – Nữ sinh năm 1990, 1991 – Tốt nghiệp ngành nghề có liê Việc Làm 0
V Đà Nẵng Khách sạn Eden Plaza Đà Nẵng tuyển dụng việc làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Thông tin việc làm tại Khách sạn Eden Plaza Đà Nẵng tuyển dụng | Ứng tuyển ! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mọi người cho em hỏi có khách sạn nào đang tuyển nhân viên làm nhà hàng không ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 22 tuổi. Có kinh nghiệm bán hàng, các lĩnh vực nhà hàng và khách sạn. Cần tìm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Khách sạn Phương Linh Việc Làm 0
V Đà Nẵng -Dịch Covit ảnh hưởng đến nền kinh tế toàn cầu, các công ty, nhà hàng, khách sạn Việc Làm 0
V Đà Nẵng KHÁCH SẠN GRANDVRIO CITY DANANG TUYỂN DỤNG 7/2020 1. Nhân viên Bảo vệ : Việc Làm 0
V Đà Nẵng TUYỂN BẢO VỆ KHÁCH SẠN CA ĐÊM (18H30-06H30) ** không ngủ Mô tả công việc 1. Chị Việc Làm 0
V Đà Nẵng Khách sạn Maison Phương 3* biển Đà Nẵng cần tuyển: Việc Làm 0
V Đà Nẵng Khách sạn chị đang cần tuyển thêm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Khách sạn Le Hoang Beach hiện đang tuyển dụng: Việc Làm 0
V Đà Nẵng KHÁCH SẠN GREEN HOUSE – ĐÀ NẴNG TUYỂN DỤNG GẤP Việc Làm 0
V Đà Nẵng Khách sạn chị đang cần tuyển thêm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Việc làm Cuối Tuần Khách sạn chị đang cần tuyển thêm 5 bạn nam lễ tân dọn phòn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển nhân viên Khách sạn 4sao không có kinh nghiệm sẽ được đào tạo, làm tại hải Việc Làm 0
V Đà Nẵng Khách sạn Swan CẦN TUYỂN: Việc Làm 0
V Đà Nẵng Khách sạn Grand Cititel Hotel 532 đường 2/9 hải châu đà nẵng tuyển dụng nữ buồ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Khởi động mùa tuyển dụng nào cả nhà ơi. Khách sạn Cosmos Đà Nẵng – số 117-119 N Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác