Đà Nẵng Em 20 tuổi, có kinh nghiệm 1,5 giữ trẻ cho công nhân, nay e ở nhà hk làm gì nên

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Nữ 19 tuổi có kinh nghiệm phục vụ quán nhậu cần tìm việc fulltime Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 22 tuổi. Có kinh nghiệm bán hàng, các lĩnh vực nhà hàng và khách sạn. Cần tìm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em năm nay 23 tuổi, tốt nghiệp cao đẳng, có bằng B2 – kinh nghiệm hơn 1 năm lái Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em 22 tuổi. Có bằng cấp và đã có kinh nghiệm đi làm. Cần tìm việc về mảng tư vấn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho mẹ 51 tuổi làm giúp vệc+ nấu ăn. Có kinh nghiệm 4 năm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em nam 19 tuổi cần việc làm cả ngày ạ phục vụ quán nhậu . em có kinh nghiệm là Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho mẹ 51 tuổi có kinh nghiệm làm giúp việc nhà, tạp vụ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 25 tuổi cần tìm việc làm. Có kinh nghiệm sale 1 năm . Bán hàng thời trang tạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình 22 tuổi tìm việc tại cửa hàng cafe trà sữa, có kinh nghiệm ở vị trí tương đ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 16 tuổi có CMND gốc muốn tìm việc phục vụ quán ăn vặt , quán nhậu ,nhà hàn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 22 tuổi có hình xăm muốn kiếm việc thuận an càng tốt Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển NV nữ (tuổi 18-24 )có CMND bán mì que đ/c Trần Nhân Tông. T gian ca sá Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có bé em 27 tuổi cần tìm việc làm tiếp thị bia cho các quán nhậu tại đà nẵng ai Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nam 18 tuổi cần việc làm buổi tốt ai có ib em với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 23 tuổi cần việc làm full time hoặc pastime, có thể xoay ca cho sinh viên ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển NV nữ có CMND(tuổi 18 – 23) bán mì que tứ hải ,đ/c 77 Hoàng văn thụ Q. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình có hai anh trai cần tìm việc làm quán nhậu tuổi 18 Có chứng minh lý lịch rõ Việc Làm 0
V Đà Nẵng E có ông bạn…Nam 25 tuổi…có sức khỏe…cần việc làm gấp..phụ xe,bốc hàng,… Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc cho nam 20 tuổi, có thể làm việc nặng, qua tuần đi làm mn giới t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc cho nam 20 tuổi, có thể làm việc nặng, đi làm ngay, mn giới thiệ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc cho nam 20 tuổi, có thể làm việc nặng, qua tuần đi làm mn giới t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển NV nữ có CMND (tuổi 18-23) bán mì que tứ hải ,đ/c 05 Nguyễn văn thoại Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 24 tuổi cần việc làm lâu dài ạ ,mọi người ai có giới thiệu e với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển nữ nhân viên có ngoại hình. Tuổi từ 18 đến 25. Việc Làm 0
V Đà Nẵng HẾT DỊCH CÓ AI TUYỂN NHÂN Viên bán hàng ko ạ nữ 23t tuổi cần tìm việc làm full t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 16 tuổi có CMND gốc muốn tìm việc phục vụ quán ăn vặt , quán nhậu ,nhà hàng ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 17 tuổi có CMND gốc muốn tìm việc phục vụ cà phê , quán nhậu ạ ! Việc Làm 0
V Đà Nẵng E nữ 26t, e cần việc làm ạ. Lớn tuổi nên đi xin việc khó quá. E có thể ngồi hằng Việc Làm 0
V Đà Nẵng HẾT DỊCH CÓ AI TUYỂN NHÂN Viên không ạ em nữ 20 tuổi cần tìm việc làm partime Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em nam 23 tuổi…có bằng đại học..ngoại hình ổn định.sức khỏe tốt.cần tìm việc l Việc Làm 0
V Đà Nẵng E 19 tuổi có bằng cấp 3 sau dịch cần tìm việc làm ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chào mn. Em là nữ. Năm nay 24 tuổi. Có bằng Đại Học, ra trường đã được một năm n Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 23 tuổi cần việc làm sau dịch, có bằng B2 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển nhân viên massa. Yêu cầu nữ độ tuổi từ 18-25 (có đào tạo nghề miễn phí ) l Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nam 18 tuổi cần việc làm lâu dài qua dịch có thể đi làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 24 tuổi cần việc làm lâu dài . To cao khoẻ ạ !! . có xe máy đi lại rồi ạ !Na Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nam 22 tuổi cần tìm việc làm online hoặc tại nhà trong mùa dịch này. Ai có Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 1 người ở cùng phụ trông bé. Nhà có 2 mẹ con, bé 2 tháng tuổi. Ko Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nam 18 tuổi cần việc làm giờ hành chính qua dịch có thể làm ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển gấp 10 nữ có ngoại hình ưu nhìn tuổi từ 17 đến 30 chỉ cần cmnd đi làm ngay Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển gấp 10 nữ có ngoại hình ưu nhìn tuổi từ 17 đến 30 chỉ cần cmnd đi làm ngay Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 23 tuổi cần việc làm. Có bằng B2 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 23 tuổi có bằng lái hạng c cầb tìm việc Việc Làm 0
V Đà Nẵng 26 tuổi. Em cần việc làm tại trung tâm đà nắng ạ. Có chỗ nào tuyển k ạ. Anh chị Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nam 18 tuổi cần tìm việc làm.( ưu tiên rửa xe). Còn lại ai có gì gth e với ạ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng em nam 21 tuổi cần tìm việc làm ạ ( e có bằng b2 ) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho nam 21 tuổi mới ra nghĩa vụ ạ :( ai có chỉ giúp em Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em 25 tuổi cần tìm việc ạ, e chưa có chổ ở nên cần tìm công việc có nơi ở. Em cả Việc Làm 0
V Đà Nẵng 3 nam 19 tuổi có bằng cấp 3 cần tìm việc làm giờ hành chính. Khu vực hải châu Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác