Đà Nẵng -Hiện tại mình đang cần một bạn vừa mới ra trường làm việc tại IOT Space.

VieclamDN.net

Well-known member
24/6/20
6,479
2
-Hiện tại mình đang cần một bạn vừa mới ra trường làm việc tại IOT Space.
-Ưu tiên: Chuyên ngành Ngoại ngữ hoặc những bạn nào có khả năng nghe, nói, đọc, viết mức Cơ bản
-Lương: Thoả thuận
– Địa chỉ: tầng 2, 63 Phan Đăng Lưu, Đà Nẵng
Đến trao đổi công việc trực tiếp không hỏi qua điện thoại.
Lh: 0368492885 ( Ms. Viên 23t)

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng TÌM NHÂN VIÊN!!! Hiện tại bên mình đang thiếu nhân viên Làm từ t2 đến t7 (n Việc Làm 0
V Đà Nẵng TÌM NHÂN VIÊN!!! Hiện tại bên mình đang thiếu nhân viên Làm từ t2 đến t7 (n Việc Làm 0
V Đà Nẵng GÓC VIỆC LÀM! => Hiện tại bên mình đang cần 3 bạn phụ việc. – Thời gian l Việc Làm 0
V Đà Nẵng GÓC VIỆC LÀM! => Hiện tại bên mình đang cần 3 bạn phụ việc. – Thời gian l Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại bên mình cần tuyển 3 bạn làm giờ hành chính tại Văn phòng, làm từ T2 đế Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại sau đợt dịch bên mình đang cần thêm 4 bạn làm việc cùng hỗ trợ kh bên m Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại bên mình cần tuyển 3 bạn làm giờ hành chính tại Văn phòng, làm từ T2 đế Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quận Hải Châu bên mình hiện tại cần bổ sung 3 bạn làm part – time Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quận Hải Châu bên mình hiện tại cần bổ sung 3 bạn làm part – time Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại, nhà chị mình đang cần tuyển người phụ trông trẻ gấp! Việc Làm 0
V Đà Nẵng TÌM NHÂN VIÊN!!! Hiện tại bên mình đang thiếu nhân viên Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại cty mình đang tuyển nhân viên làm thêm tại nhà lúc rảnh, 2. 3 tiếng 1 n Việc Làm 0
V Đà Nẵng TÌM NHÂN VIÊN!!! Hiện tại bên mình đang thiếu nhân viên Làm từ t2 đến t6 (nghỉ t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại mình đang tìm đối tác làm việc tại nhà. Bạn nào qt ib mình tv. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại bên mình đang thiếu nhân viên làm thời vụ , làm từ t2 đến t7 (chủ nhật Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện bên mình đang có nhu cầu tuyển thêm nhân viên làm xông việc tại nhà không c Việc Làm 0
V Đà Nẵng TÌM NHÂN VIÊN!!! Hiện tại bên mình đang thiếu nhân viên Làm từ t2 đến t6 (nghỉ t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại Mình cần tuyển thêm 5 bạn NỮ buổi tối. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại Cty Mình cần tuyển thêm 30 người nhận việc về nhà làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại bên mình đang thiếu nhân viên Làm từ t2 đến t6 (nghỉ t7, cn) ai quan tâ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại mình cần 5-10 bạn cùng làm việc với mình.công việc sẽ trao đổi cụ thể k Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại công ty mình đang tuyển bổ Sung Nhân Viên Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại bên mình đang thiếu nhân viên Làm từ t2 đến t6 (nghỉ t7, cn) ai quan tâ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại mình cần tuyển 1 bạn livestream cho shop phụ kiện..lương và chế độ cao Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển dụng nghề tóc ! Hiện tại tiệm mình đang nhận đào tạo nghề tóc miễn phí Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty mình hiện đang tuyển NPP làm việc tại nhà. Không Cọc, Không vốn! Mình đ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại mình cần tuyển thêm 20 người nhận việc về nhà làm.(làm ăn sản phẩm cho Việc Làm 0
K Đà Nẵng [HOT] Thiết kế nhà đẹp tại Nghệ An giá rẻ nhất hiện nay Việc Làm 0
K Đà Nẵng [HOT ] Đơn vị thi công nhà đẹp tại Vinh giá rẻ nhất hiện nay Việc Làm 0
K Đà Nẵng Giá thiết kế nhà đẹp tại Hà tĩnh hiện nay là bao nhiêu ? Việc Làm 0
K Đà Nẵng [HOT] Danh sách các công ty thiết kế nhà đẹp tại Nghệ An rẻ nhất hiện nay Việc Làm 0
T Đà Nẵng [Cập nhật ] các phòng khám nha khoa niềng răng tại Vinh uy tín giá rẻ hiện nay Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chuẩn bị tết ! đang cần khoảng 3 bạn phụ cv HTTT ở gần trường Kiến Tr Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại ra bão ! đang cần khoảng 3 bạn phụ cv HTTT ở gần trường Kiến Trúc,Đôn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chào mọi người, hiện tại em bị mất CMND tên Phan Trúc Nữ, quê quán Phong Điền, C Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nhà còn 1 bé gái aln x ald giới tính cái , form béo, mèo bố hiện tại 6kg ròi, bé Việc Làm 0
V Đà Nẵng Ứng viên hết bảo hành từ tháng 7 nhưng vẫn đang làm đến hiện tại và được khách h Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chị đang cần 1 số bạn làm chị còn hai ca (làm từ đây đến tết ) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại ra dịch ! đang cần khoảng 5 bạn phụ cv HTTT ở gần trường Kiến Trúc,Đông Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chị đang cần 1 số bạn làm chị còn hai ca : Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại ra dịch chị mk đang cần khoảng 5 bạn phụ chị mk cv HTTT ở gần trường Ki Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại chị đang cần 1 số bạn làm chị còn hai ca (làm từ đây đến tết ) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại ra dịch chị mk đang cần khoảng 5 bạn phụ chị mk cv HTTT ở gần trường Ki Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác