Đà Nẵng Mình cần tuyển 1 nữ phục vụ part time Thời gian từ 17h đến 22h Khu vực cẩm

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Chào các bạn quán ăn của mình đang cần tuyển một bạn nam phục vụ quán Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hết dịch nên mình lập lại đội Cần tuyển 4 5 thành viên nữa Yêu cầu: _ Nhiệ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 2 nam có sức khoẻ công việc đi lơ xe tải giao nước đá tinh khiết. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đội mình cần tuyển thêm: 1 #Giữa. 1 #Tiền_Đạo. Cần tìm A.em đá đều, nhiệt tình Việc Làm 0
V Đà Nẵng mình chuẩn bị khai trương quán ăn, cần tuyển gấp nhân viên phục vụ nam nữ. thời Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình cần tuyển số lượng lớn gia công dán tem son môi làm việc lâu dài uy tín Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình cần tuyển số lượng lớn gia công dán tem son môi làm việc lâu dài uy tín Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển ctv làm online tại nhà. cv ko đòi hỏi bằng cấp, ko rủi ro KHÔNG C Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình đang cần tuyển 1 bạn nam.Công việc chính chở trứng giao cho các khách(c Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại bên mình cần tuyển 3 bạn làm giờ hành chính tại Văn phòng, làm từ T2 đế Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán cafe nhà mình cần tuyển: Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán mình cần tuyển nhân viên phục vụ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình đang cần tuyển 1 bạn. Công việc chính chở trứng giao cho các khách(chi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại bên mình cần tuyển 3 bạn làm giờ hành chính tại Văn phòng, làm từ T2 đế Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán mình cần tuyển 1 nữ tạp vụ dọn dẹp, rửa bát Ở Lại bao ăn ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 2 tạp vụ cho quán nhâu .. ai biết giới thiệu giúp mình .. 0935068 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Liên tục cần tuyển nv bên mình cần tuyển gấp 8 nv nữ 17-26 có thể đi làm ngay ba Việc Làm 0
V Đà Nẵng Liên tục cần tuyển nv bên mình cần tuyển gấp 8 nv nữ 17-26 có thể đi làm ngay ba Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên (nữ) làm massage body..bạn nào làm inbox trực tiếp mình nha. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển dụng : Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình cần tuyển giáo viên dạy aerobic và vẽ mầm non . Sáng 1 tiếng rưỡi , ch Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại, nhà chị mình đang cần tuyển người phụ trông trẻ gấp! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty mình cần tuyển thợ thầu xd,thầu sơn,thợ sơn,hợp tác với nhà máy sản xuất Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán Mình chuẩn Bị Khai Trường Cần Tuyển 2 Bạn Nữ Nhân Viên Phục Vụ .. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển mẫu nail cho ngày mai Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình có mở một tiệm bán quần áo con nít và cần tuyển nhân viên cho vị trí bán hà Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển phụ bếp nam , đã có kinh nghiệm inb Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty mình cần tuyển 10 bạn nhân viên tư vấn tài chính đã có kinh nghiệm tại c Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nam 22t cần tìm việc. Mn biết chỗ nào tuyển nhân viên hay công nhân chỉ giú Việc Làm 0
V Đà Nẵng Do mở thêm chi nhánh nên bên mình cần tuyển thêm 2 bạn bảo trì điện và điện lạnh Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên (nữ) làm massage body..bạn nào làm được ib mình nha. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nhóm mình có bạn biết làm đồ uống như trà sữa cà phê ko, ib mình đang cần tuyển Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tình hình chắc tháng sau có thể được mở lại doanh nghiệp rồi nên mình cần Tuyển Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên Mình Cần tuyển gấp 10 nữ công dán tem son tại nhà ưu tiên mẹ bỉm sữa,sinh vi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển nhân viên làm việc tại nhà. Ko cọc, ko cần vốn, ko tải app. Hàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Sau dịch mình cần tuyển một bạn nữ độ tuổi từ 18 trở lên phụ mẹ mình bán cơm . Việc Làm 0
V Đà Nẵng MÌNH CẦN TUYỂN NHÂN VIÊN BÁN HÀNG Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình cần tuyển Nhà phân phối kinh doanh các mặt hàng thiết yếu của châu Âu, Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tình hình chắc tháng sau có thể được mở lại doanh nghiệp rồi nên mình cần Tuyển Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 5 nữ livestream app nước ngoài, lương khởi điểm từ 7tr đến 15tr, Việc Làm 0
V Đà Nẵng MÙA DỊCH mình cần tuyển nhân viên làm online tại nhà! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển một bạn nữ làm MC . Giojng Nam hoặc Bắc . Tự tin đứng trước ống k Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình cần tuyển cộng tác viên… Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác