Đà Nẵng Mình nữ 32 tuổi. Cần việc làm sau 4h chiều đến 10h tối . Vì có con nhỏ . Nghi

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Sau dịch mình cần tuyển một bạn nữ độ tuổi từ 18 trở lên phụ mẹ mình bán cơm . Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần 10_20 bạn nữ tuổi từ 20 tuổi trở lên làm việc tại nhà từ đây đến tết.Th Việc Làm 0
V Đà Nẵng Do công việc nhiều. Mình cần tuyển nữ tuổi từ 22 đến 45t làm cùng. Nhận việc làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển gấp nhân viên nữ độ tuổi từ 16>30 ngoại hình không có lỗi vớ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xin chào ạ. Tụi mình là nữ 22-23 tuổi, cần tìm việc ạ. Giờ hành chính càng tốt Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 31 tuổi cần tìm việc làm ai biết giới thiệu mình vs mình cảm ơn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 1 nữ phục vụ part time Thời gian từ 17h đến 22h Khu vực cẩm Việc Làm 0
V Đà Nẵng mình chuẩn bị khai trương quán ăn, cần tuyển gấp nhân viên phục vụ nam nữ. thời Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tìm việc làm cho phụ nữ 45t ai có giới thiệu mình với ạ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán mình cần tuyển 1 nữ tạp vụ dọn dẹp, rửa bát Ở Lại bao ăn ở Việc Làm 0
V Đà Nẵng Liên tục cần tuyển nv bên mình cần tuyển gấp 8 nv nữ 17-26 có thể đi làm ngay ba Việc Làm 0
V Đà Nẵng Liên tục cần tuyển nv bên mình cần tuyển gấp 8 nv nữ 17-26 có thể đi làm ngay ba Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên (nữ) làm massage body..bạn nào làm inbox trực tiếp mình nha. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán Mình chuẩn Bị Khai Trường Cần Tuyển 2 Bạn Nữ Nhân Viên Phục Vụ .. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình tuyển nhân viên Nữ Phục vụ phòng hát karaoke Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tìm việc cho một nữ quanh ngũ hành sơn. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên (nữ) làm massage body..bạn nào làm được ib mình nha. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên Mình Cần tuyển gấp 10 nữ công dán tem son tại nhà ưu tiên mẹ bỉm sữa,sinh vi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 5 nữ livestream app nước ngoài, lương khởi điểm từ 7tr đến 15tr, Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho nữ 22t.ai biết giới thiệu mình với Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển một bạn nữ làm MC . Giojng Nam hoặc Bắc . Tự tin đứng trước ống k Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 2 nam 2 nữ phụ live – soạn hàng ( ko cần bằng cấp) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 2 nam 2 nữ phụ live – soạn hàng ( ko cần bằng cấp) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại Mình cần tuyển thêm 5 bạn NỮ buổi tối. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nữ 29t cần tìm việc làm sau dịch ạ tha thiết tìm việc nên bác nào có việc Việc Làm 0
V Đà Nẵng bên mình cần tuyển 2 nhân viên phục vụ nữ tại đường PHẠM NHƯ XƯƠNG. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 2 bạn nữ nhân viên bán hàng, hình thức ưa nhìn, làm ca chiều, 14- Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển gấp 2 bạn nữ PG đứng bán hàng và sampling tại các chợ vào sáng ng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển nhân viên nữ làm từ 6h30 đến 20h (Bạn nào thật sự muốn làm ib mì Việc Làm 0
V Đà Nẵng Vì công việc nên mình cần tuyển 30_40 người nam nữ đều có thể làm được nhé. Công Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 1 bạn nữ phụ quán bún buổi sáng từ 6h tới 12h trưa ở đường Châu t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nữ 28, có bằng đại học cần tìm việc giờ hành chính, ổn định, lâu dài. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình cần tuyển 2 nv nữ bán hàng đồ gỗ nội thất Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nữ cần tìm việc tại đa năng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 2 nữ,1 nam vào 5h chiều mai, làm phục vụ bàn ở Nhà hàng SÔH đường Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nữ sn 98, học Kinh Tế mới ra trường. Muốn tìm việc văn phòng làm giờ hành c Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nữ sn 97, có bằng cấp cao đẳng. Muốn tìm việc làm giờ hành chính từ t2-t6. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Để bổ sung người làm sau dịch, bên mình cần 4 nữ+2 nam làm việc tại khu vực gần Việc Làm 0
V Đà Nẵng GẤP GẤP GẤP KHU VỰC ĐÀ NẴNG MIỀN TRUNG Mình cần NAM/NỮ bán hàng tại cửa hàn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Để bổ sung người làm sau dịch, bên mình cần 4 nữ+2 nam làm việc tại khu vực gần Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tìm việc cho 1 nữ 21t làm full time ạ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình chuẩn bị khai trương quán cháo, cần 1 bạn nam hoặc nữ phụ bán quán Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển nv pv 1 nữ có tí ngoại hình Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 3 bạn nữ phát tờ rơi cho Điện Máy Xanh ở Đường Nguyễn Hữu Thọ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 5 bạn nữ: Việc Làm 0
V Đà Nẵng MÌNH ĐANG CẦN TUYỂN NHÂN VIÊN NỮ PHỤC VỤ QUÁN KARAOKE tại HUẾ Việc Làm 0
V Đà Nẵng TÌM NHÂN VIÊN!!! Hiện tại bên mình đang thiếu nhân viên Làm từ t2 đến t7 (n Việc Làm 0
V Đà Nẵng TÌM NHÂN VIÊN!!! Hiện tại bên mình đang thiếu nhân viên Làm từ t2 đến t7 (n Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác