Đà Nẵng NHẬN VIỆC LÀM THÊM TẠI NHÀ

VieclamDN.net

Well-known member
24/6/20
5,594
2
NHẬN VIỆC LÀM THÊM TẠI NHÀ

Bên mình cần tìm các bạn nhận việc về nhà làm.
Thử việc trong vòng 1-2 ngày làm tốt sẽ được nhận làm chính.
Tận dụng thời gian buổi tối nhận việc về làm tại nhà, làm tốt thu nhập 3-5 triệu.
Yêu cầu
– Chăm chỉ, chịu khó học và làm.
– Độ tuổi 26+ hoặc đã lập gia đình
Bạn nào quan tâm công việc chủ động ib nhé

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng TUYỂN GẤP NHÂN VIÊN BẢO VỆ Địa điểm làm việc: NHÀ MÁY MAY PHONG PHÚ Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN GẤP NHÂN VIÊN BẢO VỆĐịa điểm làm việc: 555A Trường Chinh, Th Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN GẤP NHÂN VIÊN BẢO VỆĐịa điểm làm việc:555A Trường Chinh, Tha Việc Làm 0
V Đà Nẵng E có việc làm thêm tại nhà phù hợp với các chị e đây. Mẹ bỉm sữa, Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN GẤP NHÂN VIÊN BẢO VỆ NAM, NỮĐịa điểm làm việc: TÒA NHÀ IND Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nữ 29t cần tìm việc làm sau dịch ạ tha thiết tìm việc nên bác nào có việc Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN GẤP nhân viên bảo vệ nam, nữ. Làm việc tại Nhà máy may P Việc Làm 0
V Đà Nẵng TÚI XÁCH AISHA 421 LÊ DUẨN TUYỂN NHÂN VIÊN BÁN HÀNG Ca làm việc : – 17h – Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển dụng Việc làm tại nhà , trong lúc rãnh rỗi!@@ do nhu cầu mở rộng thị Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tìm việc làm 2 nam Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển gấp NHÂN VIÊN BẢO VỆ NAM-NỮ LÀM TẠI TÒA NHÀ TTTM INDOCHINA 74. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần gấp 2 thợ cơ khí làm tại hòa xuân Đà Nẵng Việc Làm 0
V Đà Nẵng làm từ 13h đến 18h Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mỗi ngày 300k ạ. Mình làm 25ngày rùi đc 7tr500 nè Bạn nào còn chưa Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN GẤP 5 NAM NỮ PHỤ BÁN HÀNG TẠI CHỖ Hiện tại Chị đang bổ sung người làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN GẤP 5 NAM NỮ PHỤ BÁN HÀNG TẠI CHỖ Hiện tại Chị đang bổ sung người làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển công tác viên những bạn nào đang thiếu việc làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình có công việc làm 10 phút kiếm được #120k rút về thẻ ATM nga Việc Làm 0
V Đà Nẵng VIỆC LÀM TẠI NHÀ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại có chị nào đang cần việc làm tại Đà Nẵng thì lh mình xin giup ch Việc Làm 0
V Đà Nẵng MAMA'S BENTO CẦN TUYỂN DỤNG – LÀM VIỆC VÀO THÁNG 06/2020 Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác