Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm full time khu vực hải châu thanh khê

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm ạ. Có shop bán onl cần tuyển nhân viên gọi điện, chốt đơ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần việc làm part time buổi chiều. Ca cố định hoặc xoay ca đều được Việc Làm 0
V Đà Nẵng nữ 20t cần tìm việc làm ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc buổi sáng ạ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nữ 20t cần tìm việc phục vụ quán ăn. Bao ăn ở. Ưu tiên lâu dài ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm thêm full time. Ai có việc gì lm ko ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm lâu dài akNữ 20t cần tìm việc làm lâu dài ak Việc Làm 0
V Đà Nẵng NỮ 20t cần tìm việc làm ca tối quanh khu vực thanh khê hải châu ak Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm đi làm ngay ( kv hoà an, cẩm lệ ạ) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 2 nữ đi làm lương nhận trong ngày, tuổi từ 17 – 20t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm fulltime. K phục vụ quán nhậu. K đa cấp ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 17t nữ 20t cần tìm việc làm lâu dài ổn định được đi làm ngay. Ai biết chỉ em Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho nữ 20t với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm full time. Làm 8h/ ngày lương từ 5tr có ko ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t. Cần tìm việc bán hàng full 8tiếng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc ca ngày hoặc giờ hành chính ạ ….. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm thêm ca tối từ 18h trở đi ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng nữ 20t cần tìm vc làm giờ hành chính,quanh kcn hoà khánh Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm ca ngày, có ai tuyển lễ tân hay thu ngân gì không ạ , đã Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc làm cho nữ 20t. Part time hoặc theo lịch học. Ưu tiên shop áo qu Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc lm cho nữ 20t. Có kinh nghiệm pha chế.. từ sáng cho tới 17h. Lương Việc Làm 0
V Đà Nẵng Ai có công việc gì thiếu nhân viên tuyển e với nữ 20t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 18r cần việc làm ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng 3 nữ cần tìm việc làm ạ…quán nhậu hoặc nhà hàng, cf gì cũng được ạ có ai bi Việc Làm 0
V Đà Nẵng CỬA HÀNG CẦN TUYỂN GẤP NGƯỜI LÀM TẠI ĐIỆN BÀN QN Số lượng: 02 Nam/Nữ bán hàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Vì gần tết nên quán cần tuyển thêm 1 số nhân viên phục vụ Giới tính NỮ Tuổi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 17 tuổi , có CMND. Cần tìm việc làm – có kinh nghiệm làm phục vụ Việc Làm 0
V Đà Nẵng > THÔNG BÁO TUYỂN GẤP NAM – NỮ LẺ CẶP NAM NỮ ĐĂNG KÝ ĐI LÀM NGAY NGÀY 16 Việc Làm 0
V Đà Nẵng C cần tuyển nữ làm bên bia tiger,lương trên 5tr/1 tháng,dc đóng các chế độ bh Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán bar bào đang tuyển nhân viên không ạ . Nữ có ngoại hình . Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển người NỮ ĐÃ LẬP GIA ĐÌNH cần tầm 40-50 người,có thể làm ở nhà,hàng công Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em là nữ. Cần tìm việc làm ở quận cẩm lệ . Nhận tiền theo ngày :DEm là nữ. Cầ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 1 nữ phục vụ part time Thời gian từ 17h đến 22h Khu vực cẩm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nhân viên phục vụ quán nhậu và giữ xe Nữ phục vụ : 2 ( trên 17 tuổi ) Thời gi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 16 tuổi có CMND gốc muốn tìm việc phục vụ quán ăn vặt , quán nhậu ,nhà hàn Việc Làm 0
V Đà Nẵng E đang tìm công việc làm thêm buổi tối cho nữ 29t.ai có việc gì làm chỉ giúp e v Việc Làm 0
V Đà Nẵng 1. Quản lý khách sạn – Nữ sinh năm 1990, 1991 – Tốt nghiệp ngành nghề có liê Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 16 tuổi cần kiếm việc từ từ 8h – 17h Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chào mọi người, hiện tại em bị mất CMND tên Phan Trúc Nữ, quê quán Phong Điền, C Việc Làm 0
V Đà Nẵng HOTTuyển 60 nữ may Làm tại KYOTO,HYOGO,Nhật Bản Lương cơ bản 14,5man(30,3tr/th Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 19t cần tìm việc ca tối (xoay ca càng tốt). Em cảm ơn ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng TRAINS COFFEE BIÊN HOÀ TUYỂN NHÂN VIÊN Không phân biệt nam nữ: Công việc: Ph Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 25Tuoi muốn kiếm việc làm từ 7h đến 5h chiều ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nữ muốn kiếm việc làm lâu dài tại cần thơ. Thời gian nào cũng được . Việc Làm 0
V Đà Nẵng ** CÔNG TY PHÁT NHÂN TÂM CẨN TUYỂN 5 NỮ THỜI VỤ NGỒI DÁN GIÀY (GẦN BỆNH VIỆN Q Việc Làm 0
V Đà Nẵng ** CÔNG TY PHÁT NHÂN TÂM CẨN TUYỂN 5 NỮ THỜI VỤ NGỒI DÁN GIÀY (GẦN BỆNH VIỆN Q Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 1995 tốt nghiệp cao đẳng có kinh nghiệm về livetreams tv chốt đơn tìm viec ạk Việc Làm 0
V Đà Nẵng cần tuyển 1 nam hoặc nữ Việc Làm 0
V Đà Nẵng •••TUYỂN GẤP 100 NAM & 50 NỮ (18-45 tuổi)••• Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác