Đà Nẵng Tuyển Gấp( LÀM Đến TẾT) – Yêu cầu 15 tuổi trở lên. ko cần đặt cọc nhé .Thu n

VieclamDN.net

Well-known member
24/6/20
6,336
2
Tuyển Gấp( LÀM Đến TẾT)
– Yêu cầu 15 tuổi trở lên. ko cần đặt cọc nhé .Thu nhập ngày 100-300k hoặc hơn tùy năng lực 😊
– Ưu tiên cho học sinh và sinh viên mẹ bỉm đang cần kiếm thêm thu nhập
Ai muốn làm thì INBOX mình . mình sẽ gửi bảng mô tả cụ thể công việc nhé 😗

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng CỬA HÀNG CẦN TUYỂN GẤP NGƯỜI LÀM TẠI ĐIỆN BÀN QN Số lượng: 02 Nam/Nữ bán hàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng > THÔNG BÁO TUYỂN GẤP NAM – NỮ LẺ CẶP NAM NỮ ĐĂNG KÝ ĐI LÀM NGAY NGÀY 16 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển gấp: Thợ quảng cáo đi làm ngay (ai có người quen giới thiệu giúp em nhé Việc Làm 0
V Đà Nẵng cần tuyển gấp 3 thợ hồ .làm tại sơn trà Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công Ty Fujikura Nhật Bản!!! TUYỂN GẤP 300 LAO ĐỘNG PHỔ THÔNG ĐI LÀM TỪ GIỮ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển gấp 2 Nhân viên Nam/Nữ phụ bán quán ăn, làm tại 528 Trưng Nữ Vương. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Liên tục cần tuyển nv bên mình cần tuyển gấp 8 nv nữ 17-26 có thể đi làm ngay ba Việc Làm 0
V Đà Nẵng Liên tục cần tuyển nv bên mình cần tuyển gấp 8 nv nữ 17-26 có thể đi làm ngay ba Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển gấp 1 Bảo Vệ Ngân Hàng làm ở Đường Đống Đa lh:0905789106 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển gấp 1 Bảo Vệ Ngân Hàng làm ở Đường Đống Đa lh:0905789106 Việc Làm 0
V Đà Nẵng TUYỂN GẤP NAM Nữ LĐpT : Làm việc tại TP. Đà Lạt , Lâm Đồng, số 20. Liên Nghĩa Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển gấp nam nữ (17-52 tuổi)làm vườn trong nhà kính theo công nghệ thủy canh nh Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tuyển gấp 250 bạn mang hàng về nhà làm Dễ làm không gò bó thời gian Thu Việc Làm 0
V Đà Nẵng XƯỞNG CẦN TUYỂN GẤP:100 bạn mang đồ về nhà làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng TUYỂN NHÂN VIÊN ĐI LÀM GẤP Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chủ động nhắn tin cho e.Em đang cần tuyển gấp 100 bạn mang hàng về nhà làm lương Việc Làm 0
V Đà Nẵng Gấp gấp tuyển dụng đi làm ngay Việc Làm 0
V Đà Nẵng Gấp gấp tuyển dụng đi làm ngay Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán nước Rau má Cộng đang cần tuyển gấp làm việc sau cách ly COVID: Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển GẤP GẤP 2 bạn sinh viên làm part time, thời gian linh hoạt để post bài Việc Làm 0
V Đà Nẵng GIA CÔNG TẠI NHÀ MÙA DỊCH Em cần tuyển gấp 250 bạn mang hàng về nhà làm tại nhà. Việc Làm 0
V Đà Nẵng GẤP GẤP GẤPCông ty Cổ phần giáo dục và đào tạo Victoria tuyển Sales – Admin làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em đang cần tuyển gấp 100 bạn mang hàng về nhà làm lương 100k-250k/ngày ko cọc Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em đang cần tuyển gấp 100 bạn mang hàng về nhà làm lương 100k-250k/ngày ko cọc Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển gấp 20 lái xe chuyển phát nhanh – Phỏng vấn đạt đi làm ngay Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tuyển gấp 250 bạn mang hàng về nhà làm Dễ làm không gò bó thời gianThu n Việc Làm 0
V Đà Nẵng TUYỂN GẤP:50 bạn làm việc tại nhà Việc Làm 0
V Đà Nẵng HỆ THỐNG KARAOkE cần tuyển gấp nhân viên làm việc tại Việc Làm 0
V Đà Nẵng E cần Tuyển gấp 5 bn làm online tại nhà.Thu nhập 4-5tr/tháng. Việc Làm 0
V Đà Nẵng E cần Tuyển gấp 5 bn làm online tại nhà.Thu nhập 4-5tr/tháng. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển gấp Bảo Vệ Ngân Hàng ca 12 ban ngày làm tại Đường Đống Đa Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển gấp 2 Bảo Vệ Ngân Hàng làm ca Hành Chính Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển gấp từ 10-20 bạn nhận việc về làm mùa dịch Việc Làm 0
V Đà Nẵng TUYỂN GẤP:250 bạn làm việc tại nhà Việc Làm 0
V Đà Nẵng TUYỂN GẤP:250 bạn làm việc tại nhà Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần Tuyển gấp 5 bạn có máu kinh doanh làm việc tại nhà .Đã từng kinh doanh thất Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển gấp nhân viên đi làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Dịch này chị em đã tìm được cv?? Em cần tuyển gấp 250 bạn mang hàng về nhà làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đang dịch covid, Em cần tuyển gấp 250 bạn mang hàng về nhà làm Dễ làm không gò Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác