Đà Nẵng Việc làm Kỹ sư QS cơ điện – Công ty cổ phần kỹ thuật điện Tuấn Huy

VieclamDN.net

Well-known member
24/6/20
6,336
2
CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT ĐIỆN TUẤN HUY
Cần tuyển : KỸ SƯ QS CƠ ĐIỆN
Yêu cầu : Nam tốt nghiệp Đại học chuyên ngành liên quan
Kinh nghiệm từ 2-5 năm
Lương cạnh tranh
Ngày hết hạn nộp hồ sơ 14/9/2020
Xem chi tiết và nộp đơn ứng tuyển tại đây:

Việc làm Kỹ sư QS cơ điện – Công ty cổ phần kỹ thuật điện Tuấn Huy

Công ty cổ phần kỹ thuật điện Tuấn Huy tuyển dụng Kỹ sư QS cơ điện ở Đà Nẵng. Ngành nghề: Điện / Điện tử / Điện lạnh, Xây dựng – 16/08/2020

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Nữ 18r cần việc làm ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng tìm việc làm có xoay ca cho sinh viên Việc Làm 0
V Đà Nẵng 3 nữ cần tìm việc làm ạ…quán nhậu hoặc nhà hàng, cf gì cũng được ạ có ai bi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Thợ gỗ công nghiệp cần tìm việc làm tại đà nẵng và quảng nam ạThợ gỗ công ngh Việc Làm 0
V Đà Nẵng VIỆC LÀM ĐÀ NẴNG Công việc: BÁN HÀNG ( sạch sẽ, môi trường điều hòa, thoáng Việc Làm 0
V Đà Nẵng E cần việc làm ban ngày ai biết giới thiệu em với ạ .E cần việc làm ban ngày Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn hỗ trợ thông Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 17 tuổi , có CMND. Cần tìm việc làm – có kinh nghiệm làm phục vụ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần việc làm full ngày ạ :(( Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm gấp người giúp việc nhà ở lại, biết nấu ăn. Làm việc tại khu vực Hòa Việc Làm 0
V Đà Nẵng CƠ HỘI VIỆC LÀM ỔN ĐỊNH, THU NHẬP HẤP DẪN [PHONG VŨ COMPUTER – MIỀN TRUNG] Việc Làm 0
V Đà Nẵng VIỆC LÀM ĐÀ NẴNG Công việc: BÁN HÀNG ( sạch sẽ, môi trường điều hòa, thoáng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc làm lâu dài gần cẩm lệ hay hoà vang càng tốt ạ phục vụ hay tạp Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em là nữ. Cần tìm việc làm ở quận cẩm lệ . Nhận tiền theo ngày :DEm là nữ. Cầ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đà Nẵng có ai muốn làm việc tại nhà cho xưởg k?1500đ/1sp chăm chỉ làm 200k/ng Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN GẤP NGƯỜI LÀM VIỆC TẠI ĐÀ NẴNG Khu vực : quận Hải Châu- tp Đà nẵng Nam Việc Làm 0
V Đà Nẵng em 28 tuổi cần tìm việc làmem 28 tuổi cần tìm việc làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tìm việc làm ạ mong ad duyệt. E cảm ơnTìm việc làm ạ mong ad duyệt. E cảm ơn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Gái 17t tìm việc làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Việc làm tại nhà cho mẹ bỉm sữa , đang thất nghiệp, sinh viên Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tìm việc làm bao ăn ở ạ em sang năm 19 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Ai có công việc gì làm không ạ. Chỉ e làm với Mẹ bỉm sữa ở nhà trông con không c Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 Nam 17 tuổi cần tìm việc làm ca tối Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm công việc làm đến tết có chỗ ở càng tốt không ngại hình xăm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng E đang tìm công việc làm thêm buổi tối cho nữ 29t.ai có việc gì làm chỉ giúp e v Việc Làm 0
V Đà Nẵng Anh chị ơi, có công việc nào thời vụ quanh khu vực dĩ an k ạ? Cho em làm với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Muốn tìm việc làm tại nhà.do có bầu nên không tiện đi lại Việc Làm 0
V Đà Nẵng E là nam có kinh nghiệm pv cần tìm việc làm buổi sáng Việc Làm 0
V Đà Nẵng 18t cần tìm công việc làm 4h sáng 6h tối ạ.bao ăn càng tốt Việc Làm 0
V Đà Nẵng Sinh viên năm nhất cần tìm việc làm xoay ca ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc làm partime ca tối từ 18h-22,23h. Mọi người biết chỉ giúp em với Việc Làm 0
V Đà Nẵng em muốn tìm việc làm ở tại Cần Thơ ai có thể liên lạc cho em em không làm bảo vệ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em đang cần việc làm ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em sinh viên năm nhất tìm việc làm xoay ca theo lịch học. Em cám ơn ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng SV năm 3 cần việc làm xoay ca ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần việc làm xoay ca lịch học, ai có việc chỉ em với ! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 19t cần tìm việc làm từ 7h tới 17h lun thứ 7 chủ nhật Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc làm thêm có thể xoay theo lịch học !!!!!!! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm ca 8 tiếng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Sau những giờ làm việc căng thẳng ! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm ở Thủ Dầu Một ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tìm việc làm . phục vụ quán nhậu hay karaoke cũng đc Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 21 tuổi với nam 17 tuổi cần việc làm gần thuận An ai biết chỉ em với ạ THANK Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 25Tuoi muốn kiếm việc làm từ 7h đến 5h chiều ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng CÔNG VIỆC ĐI LÀM NGAY #Vị_trí: PHỤ bán hàng tiêu dùng tại Cơ Sở BIÊN HOÀ #Yê Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nữ muốn kiếm việc làm lâu dài tại cần thơ. Thời gian nào cũng được . Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em là nam, cần tìm việc làm qua đêm ạ, từ 20h đến 6h sáng ạ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tuyển ng lm việc tại nhà ai làm thì ib em Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em 18t cần việc làm full time ạ, ai biết chỉ em với . Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc làm từ 7h-18h mỗi ngày ( Được off mỗi tháng 2 ngày, hoặc mỗi tuầ Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác