VieclamDN.net

Well-known member
24/6/20
5,594
2
Xin Phép ad.
Mình cần tuyển 1 bạn Sinh Viên năm 1 hoặc năm 2 làm việc trên máy tính. Công việc part time.
Địa chỉ làm việc: 14 Nguyễn Lộ Trạch, Đà Nẵng, Việt Nam ( gần cầu Tiên Sơn)
Ai cần ib mình nhé

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Xin phép ad. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xin phép ad. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cho em xin phép đăng bài tuyển dụng nhé! Công ty mới xây dựng do nhu cầu đẩy mạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng ✻ Xin phép ad mình đăng bài tuyển dụng ✯ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xin phép admin TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN GIỮ XE Thời gian: 9H – 17H Địa điểm làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng E xin phép nhắn thông tin tuyển dụng vào đây với ạ! Công Ty e mới thành lập Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chào mọi người. Em tìm việc lâu nhưng chưa được Em xin phép đăng bài. -Em là Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xin phép Ad và các bạn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tìm phụ bếp trong trường mầm non. Làm việc tại Hòa Xuân. Xin cảm ơn! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên chị cần tuyển nv phục vụ, bạn nào có nhu cầu thì lh : 0903876982. Xin cảm ơn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xin chào cả nhà ! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xin chào các ACE. Mình tốt nghiệp chuyên ngành kỹ thuật công trình dân dụng và c Việc Làm 0
V Đà Nẵng Năm 25 t Cần tìm việc, xin mọi người giúp..thank Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chào mn ạ. Quý đơn vị nào cần tuyển hành chính văn phòng cho e xin ứng tuyển với Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xin Chào ! tôi người điếc xin việc làm nv được không ? Việc Làm 0
V Đà Nẵng E nữ 26t, e cần việc làm ạ. Lớn tuổi nên đi xin việc khó quá. E có thể ngồi hằng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em muốn xin vô làm tiếp thị bia ( hãng nào cũng đc ạ) ai biết chỉ giúp e với Việc Làm 0
V Đà Nẵng xin lỗi cho mh ké xíu! Cfe.Anh Thư .07 yersin ngũ hành sơn Cần tuyển việc l Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 vợ chồng bán hàng rong nuôi cha già ốm yếu xin giúp đỡ Đà Nẵng Việc Làm 0
V Đà Nẵng “chào anh chị, xin lỗi nếu làm phiền ạ. Hiện tại cty em đang tuyển nhân viên làm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Inbox Hoà để biết thêm chi tiết các bạn nhé, xin cảm ơn! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xl nếu làm phiền. Mình xin chia sẻ 1chút ạ. Vì 2 con còn nhỏ nên k đi làm đc. Mo Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xl nếu làm phiền. Mình xin chia sẻ 1chút ạ. Vì 2 con còn nhỏ nên k đi làm đc. Mo Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần việc làm giờ hành chính ai có giới thiệu mình với. Mình xin cảm ơn Việc Làm 0
V Đà Nẵng … XIN GIEO DUYÊN BỮA ĂN ĐÊM GỞI CÁC CHIẾN SĨ VÀ Y BÁC SĨ , BỆNH NHÂN TẠI BỆNH Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chào anh chị, xin lỗi nếu làm phiền ạ hiện tại cty em đang tuyển nhân viên làm t Việc Làm 0
V Đà Nẵng chào anh chị, xin lỗi nếu làm phiền ạ hiện tại cty em đang tuyển nhân viên làm t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xin ad duyệt bài tks: Mình có đứa em đang tìm việc ở các nhà hàng đà nẵng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chào bạn, xin lỗi nếu làm phiền ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng E đang cần việc làm.đa cấp xin né giùm e ra với.e đang vã …! Việc Làm 0
V Đà Nẵng chào anh chị, xin lỗi nếu làm phiền ạ hiện tại cty em đang tuyển nhân viên làm t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần việc làm ở Hải châu , ai có cho xin thông tin với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng LÃO PHU xin giới thiệu đến Quý đồng đạo Giang hồ fanpage Quý đồng đạo like để Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại có chị nào đang cần việc làm tại Đà Nẵng thì lh mình xin giup ch Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam cần tìm việc làm full Tim quận liên chiểu ạ việc gì cũng được ạ em xin cả Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chào bạn, xin lỗi nếu làm phiền ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 24t đà nẵng cần tìm việc ổn định thu nhập tốt ai có việc gì xin gt giúp với Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xin chào ạ. Tụi mình là nữ 22-23 tuổi, cần tìm việc ạ. Giờ hành chính càng tốt Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em trai mình 17 tuổi đang cần cv làm ạ.ai có cho xin thông tin với ạ.thank mn Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác