Đà Nẵng Có nhà hàng hay quán nhậu nhậu cần tuyển nhân viên k ạ

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng 3 nữ cần tìm việc làm ạ…quán nhậu hoặc nhà hàng, cf gì cũng được ạ có ai bi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển người NỮ ĐÃ LẬP GIA ĐÌNH cần tầm 40-50 người,có thể làm ở nhà,hàng công Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đội mình có sân nhà Chương Dương, thứ 6 hàng tuần, 19h30 bóng lăn, đội mình trìn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển người NỮ ĐÃ LẬP GIA ĐÌNH cần tầm 40-50 người,có thể làm ở nhà,hàng công ty Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nữ cần tìm việc làm ạ…nhà hàng,cf gì cũng đc ạ có ai biết k gt e với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển người NỮ ĐÃ LẬP GIA ĐÌNH cần tầm 40-50 người,có thể làm ở nhà,hàng công ty Việc Làm 0
N Khác Có nên thi công máy lạnh âm trần cho thiết kế nhà hàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng 3 nữ cần tìm việc làm ạ…quán nhậu hoặc nhà hàng, cf gì cũng được ạ có ai biết Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mọi người cho em hỏi có khách sạn nào đang tuyển nhân viên làm nhà hàng không ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 22 tuổi. Có kinh nghiệm bán hàng, các lĩnh vực nhà hàng và khách sạn. Cần tìm Việc Làm 0
V Đà Nẵng M cần nhân viên chốt đơn hàng.Làm việc tại nhà.Chịu khó.Mẹ bỉm càng tốt. Có máy Việc Làm 0
V Đà Nẵng – Nữ cần tìm việc làm, có kinh nghiệm phục vụ nhà hàng… Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc khu vực sơn trà cho 2 nữ , từng làm cv tại nhà hàng nên cx có kinh Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 16 tuổi có CMND gốc muốn tìm việc phục vụ quán ăn vặt , quán nhậu ,nhà hàng ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc làm , em là nữ 17t đã có cmnd , đã từng làm quán cf với nhà hàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng trong nhóm mình có ai cần việc làm thêm tại nhà từ giờ tớt tết không ạ hàng gửi Việc Làm 0
V Đà Nẵng trong nhóm mình có ai cần việc làm thêm tại nhà từ giờ tớt tết không ạ hàng gửi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình đang có cv làm tại nhà. Hàng giao về tận nhà, có hóa đơn đỏ đoàng hoàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cho mình hỏi, có Cv gì đêm về nhà làm ko ạ, tranh thêu hoặc hàng hóa gì cũng đượ Việc Làm 0
V Đà Nẵng VIỆC LÀM THÊM HÈ . Mình đang có công việc làm tại nhà. Hàng giao về tận n Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển 5-10 có ngoại hình Nhiệm vụ: Trãi nghiệm các dịch vụ cf, nhà hàng, khá Việc Làm 0
V Đà Nẵng Xin ad duyệt bài tks: Mình có đứa em đang tìm việc ở các nhà hàng đà nẵng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình đang có cv làm thêm tại nhà. Hàng giao về tận nhà, có hóa đơn đỏ đoàng hoàn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có ai muốn làm việc tại nhà cho xưởg không. chăm chỉ làm 70- 200k/ngày.hàng gi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nhà hàng hay quán trà sữa nào có đang tuyển nhân viên không ạ? Gth em với Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nhân viên nam nữ đã có kinh nghiệm phục vụ nhà hàng quán nhậu Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có ai tuyển nhân viên phục vụ nhà hàng hay quán nhậu gì k ạ . E cảm ơnCó ai tuyể Việc Làm 0
K Đà Nẵng TOP 5 mẫu nhà cấp 4 có gác lửng đẹp chi phí rẻ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển nhân viên nhập mã Tại Nhà Lương 6.500.000VNĐ/tháng( có thể nhận lương t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đà Nẵng có ai muốn làm việc tại nhà cho xưởg k?1500đ/1sp chăm chỉ làm 200k/ng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 16 tuổi có CMND gốc muốn tìm việc phục vụ quán ăn vặt , quán nhậu ,nhà hàn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em 20 tuổi, có kinh nghiệm 1,5 giữ trẻ cho công nhân, nay e ở nhà hk làm gì nên Việc Làm 0
V Đà Nẵng Ai có công việc gì làm không ạ. Chỉ e làm với Mẹ bỉm sữa ở nhà trông con không c Việc Làm 0
V Đà Nẵng Muốn tìm việc làm tại nhà.do có bầu nên không tiện đi lại Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đội e có sân nhà học viện cảnh sát 19h thứ 3 cần tìm đối ak ae giao lưu vui vẻ Việc Làm 0
V Đà Nẵng FC Lions trình độ tb, ít người thì tby có sân nhà Đầm Hồng II 20:30 thứ 3, thứ 5 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Riết rồi nhà này chỉ có tôi là bình thường thôi Việc Làm 0
V Đà Nẵng FC Thủ Đô Xanh có sân nhà Thành Công – Kim Giang Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TÌM NGƯỜI GIỮ TRẺ, DO CÓ BẠN BẬN VIỆC KHÔNG LÀM NỮA Do nhà đã có ông bà l Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác