Đà Nẵng Thế Giới Di Động-Điện Máy Xanh Tuyển Dụng

VieclamDN.net

Well-known member
24/6/20
6,336
2
THẾ GIỚI DI ĐỘNG
TUYỂN DỤNG THÁNG 11
-Nhân Viên Tư Vấn Bán Hàng
-Nhân viên Kho Trung Tâm Điện Máy Xanh
-Nhân viên Kho kiêm Hỗ Trợ Kỹ Thuật Thế Giới Di Động
1. Đối Với Nhân Viên Tư Vấn Bán Hàng
* MÔ TẢ CÔNG VIỆC
– Tư vấn bán hàng SP cho Khách Hàng
– Hỗ trợ và phục vụ Khách Hàng đến tham quan và mua…

Khác

Thế Giới Di Động-Điện Máy Xanh Tuyển Dụng

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Thế Giới Di Động-Điện Máy Xanh Tuyển Dụng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Thế Giới Di Động-Điện Máy Xanh Tuyển Dụng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Thế giới đồ chơi của bé 20 huỳnh ngọc huệ cần tuyển nhân viên bán hàng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty CPĐT thế giới sữa tại Đà Nẵng: Việc Làm 0
D Đà Nẵng Kép bằng là như thế nào ? Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tôi chẳng bg như thế luôn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Vì sao lại thế, tại Vì sao Lại thế, Chúc Toàn Thể ACE và GĐ tháng mới 8386.888 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Các cao nhân cho em hỏi là làm thế nào để chèn shortcode vào phần description (k Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mưa gió thế này tốn cơm lắm Việc Làm 0
V Đà Nẵng E vẫn còn tuyển dụng mn. Có kinh nghiệm sale tài chính là 1 lợi thế nha . Chưa b Việc Làm 0
V Đà Nẵng Việc làm ngân hàng chưa bao giờ dễ đến thế , Ngân hàng Tiên Phong TPBANK-FICO tu Việc Làm 0
V Đà Nẵng Dịch nên không có cty nào tuyển dụng nhưng Bên Tưởng Thế Nguyên tuyển dụng mùa Việc Làm 0
V Đà Nẵng M cho vay 5 triệu chỉ cần cmnd và thẻ atm nhận tiền sau 30p.ko thế chấp,ko gọi Việc Làm 0
V Đà Nẵng 3 nam 17 tuổi cần tìm việc làm full time có thế đi làm ngay Việc Làm 0
V Đà Nẵng Vì gần tết nên quán cần tuyển thêm 1 số nhân viên phục vụ Giới tính NỮ Tuổi Việc Làm 0
V Đà Nẵng E cần việc làm ban ngày ai biết giới thiệu em với ạ .E cần việc làm ban ngày Việc Làm 0
Á Đà Nẵng Giới thiệu về W88 uy tín nhất Châu Á mà chẳng hề ai cũng biết 2020 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tìm việc bao ăn ở, ai có giới thiệu với. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Gấu bông xinh lắm lun , các con tìm bố mẹ iu thương ạ. Giới tính Đực, 2,5 tháng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nhà còn 1 bé gái aln x ald giới tính cái , form béo, mèo bố hiện tại 6kg ròi, bé Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm chủ mới cho bé English Sheepdog giới tính đực. Bé được 7 tháng tuổi cân Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển nhân viên phục vụ ở quán bar Hàn Quốc Tuổi: 18~ 27 Giới tính: Nữ Nơi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tìm việc làm cho phụ nữ 45t ai có giới thiệu mình với ạ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển gấp: Thợ quảng cáo đi làm ngay (ai có người quen giới thiệu giúp em nhé Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN 1 NHÂN VIÊN LÀM VIỆC FULL CA VÀ 1 NHÂN VIÊN CA TỐI – Giới tính: khô Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 2 tạp vụ cho quán nhâu .. ai biết giới thiệu giúp mình .. 0935068 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 25t , cần tìm việc thời vụ , Ca 8 tiếng , ko xoay ca , ai có giới thiệu với Việc Làm 0
V Đà Nẵng em 18+ cần tìm việc làm ạ. ai có việc gì giới thiệu giúp em, em cám ơn ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng nam nữ 19+ cần tìm việc ai bt giới thiệu e với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc cho nam 20 tuổi, có thể làm việc nặng, qua tuần đi làm mn giới t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc cho nam 20 tuổi, có thể làm việc nặng, đi làm ngay, mn giới thiệ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc cho nam 20 tuổi, có thể làm việc nặng, qua tuần đi làm mn giới t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 20 tuổi cần tìm việc đi làm ngay ạ. Việc nặng cũng được mn giới thiệu em với Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 20 tuổi cần tìm việc qua tuần sau đi làm được. Việc nặng cũng được mn giới t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 20 tuổi cần tìm việc qua tuần sau đi làm được. Việc nặng cũng được mn giới t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nam 27t cần tìm việc làm , ai có việc gì giới thiệu mình với ! K đa cấp nhé Việc Làm 0
V Đà Nẵng mk 24t cần việc làm thêm tại nhà ….ai có công việc j giới thiệu mình với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 24 tuổi cần việc làm lâu dài ạ ,mọi người ai có giới thiệu e với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng cần tìm việc lao động phổ thông hoặc bảo vệ 24h ai có việc giới thiệu e với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty CP Công Nghệ Giáo Dục Kids Sun Việt Nam Cần tuyển 5 Cộng tác viên giới t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em nam 18t cần tìm việc làm sau dịch ạ ai biết việc gì giới thiệu em với e cảm ơ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty CP Công Nghệ Giáo Dục Kids Sun Việt Nam Cần tuyển 5 Cộng tác viên giới t Việc Làm 0
V Đà Nẵng E cần việc làm thêm từ 13h – 18h ,ai có giới thiệu e với nha Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho nữ 22t.ai biết giới thiệu mình với Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển nhân viên làm tại nhà cho công ty Singapore không giới hạn độ tuổi.k cần b Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tìm việc làm văn phòng ( ko có kinh nghiệm). Ai biết giới thiệu mình vớ Việc Làm 0
V Đà Nẵng E cần tìm việc làm lâu dài ạ ai có việc gì giới thiệu e với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mọi người ơi dịch lâu quá nữ cần tìm việc làm thêm ai có giới thiệu em với Việc Làm 0
V Đà Nẵng E cần tìm việc làm lâu dài ạ, ai có việc gì giới thiệu e với. Đa cấp né xa ra Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác