Đà Nẵng Mình cần người nhận làm cùng với thương hiệu ORIFLAME , làm việc tại nhà thời g

VieclamDN.net

Well-known member
24/6/20
6,479
2
🔊🔊 ️Mình cần người nhận làm cùng với thương hiệu ORIFLAME , làm việc tại nhà thời gian rãnh 3-4h/ngày.
👉Không bán hàng online, ko xâu vòng, làm mi.
👉Mình gửi phương tiện làm việc về nhà
👉Làm lúc rãnh rỗi không đi lại nhiều
👉Không đóng cọc hay bỏ vốn nha.
Quyền lợi: có hoa hồng, có quà, có lương, có thưởng.
Đặc biệt tự làm chủ bản thân – thời gian
🔷3 tháng làm tốt thu nhập 5-7tr
🔥Lưu ý: Nam nữ đều làm được và độ tuổi từ 18 – 50 ( Không phân biệt xa hay gần tỉnh nào cũng làm đc)
#vieclambuoitoi #tuyenctv
#vieclam #vieclamkhongcoc
#vieclammebimsua #vieclamthemtainha

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng GẤP GẤP Mình cần tuyển 45 người , làm tại nhà, k cọc tiền. 40k/sp.Làm lâ Việc Làm 1
V Đà Nẵng TÌM ĐỒNG ĐỘI Đội mình thiếu người cần 1 giữa cứng + 1 tiền đạo đá giúp chiều na Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chào mọi người.mình là nam 24 cần tìm việc làm cả ngày.coi nhà nghỉ hay phục vụ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tìm 1 người dọn nhà tính tiền theo giờ. Lần đầu làm sạch sẽ, sau khi nà Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại, nhà chị mình đang cần tuyển người phụ trông trẻ gấp! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần người làm việc tại kho hàng tiêu dùng và ctv ,cv nghiêm túc và lâu dài Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình cần người làm việc tại văn phòng. Làm việc tại nhà trong dịch, sau dịch Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 20 bạn 18t trở lên Đang kí app(ĐK miễn phí).1 người thành công là Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần công việc làm trong thời gian này. Ai còn cần người ib hoặc cmt giúp ạ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng VIỆC LÀM TẠI NHÀ TOÀN QUỐC Mình cần người nhận làm cùng, làm việc tại nhà th Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại Cty Mình cần tuyển thêm 30 người nhận việc về nhà làm. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển Ctv và người đăng ký apps,1 lần đăng kí được 100k trả ngay trong Việc Làm 0
V Đà Nẵng VIỆC LÀM TẠI NHÀ TOÀN QUỐC Mình cần người nhận làm cùng, làm việc tại nhà th Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển Ctv và người đk áp,1 lần đăng kí được 100k trả ngay trong ngày Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 1 người ở cùng phụ trông bé. Nhà có 2 mẹ con, bé 2 tháng tuổi. Ko Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần người làm cùng từ giờ đến tết,ko ôm hàng,ko bỏ vốn.Rãnh làm,bận nghỉ.Độ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mùa dịch này, ai có công việc thời vụ cần tuyển người không ạ. Mình Nam 27t. Ai Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển người dọn phòng căn hộ, 1 tuần làm việc 2 buổi chiều, lương tháng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Vì công việc nên mình cần tuyển 30_40 người nam nữ đều có thể làm được nhé. Công Việc Làm 0
V Đà Nẵng Ở đà nẵng mình có khu công nghiệp nào còn tuyển người không ạ . Em cần tìm việc Việc Làm 0
V Đà Nẵng Để bổ sung người làm sau dịch, bên mình cần 4 nữ+2 nam làm việc tại khu vực gần Việc Làm 0
V Đà Nẵng Để bổ sung người làm sau dịch, bên mình cần 4 nữ+2 nam làm việc tại khu vực gần Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hiện tại mình cần tuyển thêm 20 người nhận việc về nhà làm.(làm ăn sản phẩm cho Việc Làm 0
V Đà Nẵng bên mình cần tuyển người đăng ký app thanh toán 7 ngày 1 lần Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn làm việc cùng Việc Làm 0
V Đà Nẵng GÓC VIỆC LÀM! => Hiện tại bên mình đang cần 3 bạn phụ việc. – Thời gian l Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tìm việc làm từ đây đến cuối năm ạ. mong ad duyệt bài Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đơn hàng đầu năm.. Và cuối năm nha. Bên mình đang cần tuyển số lượng lớn gi Việc Làm 0
V Đà Nẵng MÌNH ĐANG CẦN 3 – 5 BẠN BÁN ĐỒ HỘP Làm việc tại chỗ, không duy chuyển – Đủ Việc Làm 0
V Đà Nẵng GÓC VIỆC LÀM! => Hiện tại bên mình đang cần 3 bạn phụ việc. – Thời gian l Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình Cần tuyển nhân viên phục vụ quán nhậu tại khu vực hoà khánh: nhân viên p Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nữ 32 tuổi. Cần việc làm sau 4h chiều đến 10h tối . Vì có con nhỏ . Nghi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào cần công việc làm thêm không ạ ? Chị mình đang cần 4 bạn hỗ trợ thông Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 1 nữ phục vụ part time Thời gian từ 17h đến 22h Khu vực cẩm Việc Làm 0
V Đà Nẵng Chào các bạn quán ăn của mình đang cần tuyển một bạn nam phục vụ quán Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tìm sân 17h30, thứ 5 (12-11) khu vực Mỹ đình , Lê văn lương, cầu giấy Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mn oi mình cần tìm chó cỏ nuôi giử nhà giúp mình voi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đc 23 Ngọc hồi hoàng mai Hà Nội, mình cần bán ít xe trên hình, tất cả đều zin ch Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hết dịch nên mình lập lại đội Cần tuyển 4 5 thành viên nữa Yêu cầu: _ Nhiệ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển 2 nam có sức khoẻ công việc đi lơ xe tải giao nước đá tinh khiết. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Dành cho bạn nào thật sự cần. Mình có công thức dưỡng da rất trắng bằng nguyên l Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đội mình cần tuyển thêm: 1 #Giữa. 1 #Tiền_Đạo. Cần tìm A.em đá đều, nhiệt tình Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tìm các đàn chó , mèo từ 50 ngày đến 2 tháng tuổi ( k lai ) bố mẹ nào c Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đội mình cần tìm đội giao lưu vào 19h thứ7 sân bóng nhà văn hoá Yên Hoà, ngã tư Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bạn nào có source php quản lý tài sản không mình cần mua lại à. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình và 2 đứa bạn là sv năm nhất đag cần việc làm part time Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác