Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm ạ. Có shop bán onl cần tuyển nhân viên gọi điện, chốt đơ

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm ở đà nẵng K đa cấp Xin cảm ơn ạ! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm full time khu vực hải châu thanh khê Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần việc làm part time buổi chiều. Ca cố định hoặc xoay ca đều được Việc Làm 0
V Đà Nẵng nữ 20t cần tìm việc làm ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc buổi sáng ạ. Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nữ 20t cần tìm việc phục vụ quán ăn. Bao ăn ở. Ưu tiên lâu dài ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm thêm full time. Ai có việc gì lm ko ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm lâu dài akNữ 20t cần tìm việc làm lâu dài ak Việc Làm 0
V Đà Nẵng NỮ 20t cần tìm việc làm ca tối quanh khu vực thanh khê hải châu ak Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm đi làm ngay ( kv hoà an, cẩm lệ ạ) Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển 2 nữ đi làm lương nhận trong ngày, tuổi từ 17 – 20t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm fulltime. K phục vụ quán nhậu. K đa cấp ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 17t nữ 20t cần tìm việc làm lâu dài ổn định được đi làm ngay. Ai biết chỉ em Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho nữ 20t với ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm full time. Làm 8h/ ngày lương từ 5tr có ko ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t. Cần tìm việc bán hàng full 8tiếng Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc ca ngày hoặc giờ hành chính ạ ….. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm thêm ca tối từ 18h trở đi ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng nữ 20t cần tìm vc làm giờ hành chính,quanh kcn hoà khánh Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm ca ngày, có ai tuyển lễ tân hay thu ngân gì không ạ , đã Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc làm cho nữ 20t. Part time hoặc theo lịch học. Ưu tiên shop áo qu Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc lm cho nữ 20t. Có kinh nghiệm pha chế.. từ sáng cho tới 17h. Lương Việc Làm 0
V Đà Nẵng Ai có công việc gì thiếu nhân viên tuyển e với nữ 20t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t Việc Làm 0
RUXBOUTIQUE RUXBOUTIQUE - THỜI TRANG NỮ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 29t cần tìm việc làm giờ hành chính sau tết ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho chị em nữ 34 tuổiCần tìm việc làm cho chị em nữ 34 tuổi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 19 tuổi cần tìm việc làm tới mùng 2 tết Đã làm pha chế và thu ngân ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ cần tìm việc làm từ sáng đến 2h chiều ạ. Có ngoại hình dễ nhìn ạ.Nữ cần tì Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm nhân viên phục vụ nữ ạ, quán nhậu sắp khai trương Cần tuyển 2 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 16t có cmnd cần tìm việc làm ạ! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20 tuổi. Cần việc làm từ giờ tới trước tết ạ… Ac nào có việc giúp e với Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 16t cần tìm việc làm ạ!! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Quán 45A Ngô Gia Tự tuyển dụng 4nv phục vụ nam nữ Lương 3tr thử việc 2tr8 Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ cần tìm việc passtime tới tết và lâu dài. khu vực liên chiểu ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng BUNNY Bar & Lounge TUYỂN GẤP 10 NHÂN VIÊN NỮ PHỤC VỤ QUẦY BAR (ĐI LÀM NGAY Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên (nam-nữ) làm việc giờ hành chính 8h-17h30: +Môi trưởng vă Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em Cần Tuyển Nhân Viên Nữ Từ 16-25 Tuổi Làm Việc Lấy Lương Theo Ngày , Công Vi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em là nữ 22 tuổi cần tìm việc làm từ đây đến tết ạ . Bán hàng hoặc , cafe đều Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tìm việc làm cho nữ 18 Sđt 0377930652 E cảm ơn ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tìm việc làm cho nữ 24t,, ai có việc gì gt dùm vs ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng TUYỂN NHÂN VIÊN LÀM TẾT: Quán caffe Lộc Thuỷ cần tuyển nhân viên nữ phục vụ Việc Làm 0
M Cần tuyển NV nữ Việc Làm 0
V Đà Nẵng TUYỂN NHÂN VIÊN NỮ LÀM TẠI CHỖ CHO CỬA HÀNG DINH DƯỠNG VÀ MẶT HÀNG TIÊU DÙNG Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình nữ 32 tuổi. Cần việc làm sau 4h chiều đến 10h tối . Vì có con nhỏ . Nghi Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 16t có cmnd cần việc làm, ko đa cấp! Việc Làm 0
V Đà Nẵng 2 nữ 19 tuổi cần việc làm Không đa cấp Giờ hành chính từ 8h đến 17h Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 18r cần việc làm ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng 3 nữ cần tìm việc làm ạ…quán nhậu hoặc nhà hàng, cf gì cũng được ạ có ai bi Việc Làm 0
V Đà Nẵng CỬA HÀNG CẦN TUYỂN GẤP NGƯỜI LÀM TẠI ĐIỆN BÀN QN Số lượng: 02 Nam/Nữ bán hàng Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác