Đà Nẵng có ai tuyển nv gì không ạ. em cần việc làm

Tạo bởi Các chủ đề có liên quan khác Diễn đàn Trả lời Ngày gửi
V Đà Nẵng Cho e hỏi có quán trà sữa hay trà chanh gì cần tuyển nhân viên ca tối kh ạ , em Việc Làm 0
V Đà Nẵng CÓ AI TUYỂN NHÂN VIÊN GÌ Ở THANH KHÊ KHÔNG Ạ, EM LÀM ĐƯỢC CA CHIỀU VÀ TỐI Ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nam 20t đã làm bếp cần việc làm lâu dài mọi người có ai tuyển gì k ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Hết dịch có ai cần tuyển nv phục vụ hay gì kh ạ nữ 18t cần tìm việc full time!! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Ai có công việc gì thiếu nhân viên tuyển e với nữ 20t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Đà nẵng dịch này có chỗ nào tuyển ko ạ. Em cần tìm việc gấp ạ. Làm gì cũng đc ! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có quán trà chanh hay trà sữa gì tuyển nhân viên hong ạ , em cảm ơn . Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có ai đang tuyển người bán quán hay bán cf gì khoong ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có ai tuyển nhân viên phục vụ cafe,shop áo quần gì không ạ,ib giúp e.cảm ơn mn. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nữ 20t cần tìm việc làm ca ngày, có ai tuyển lễ tân hay thu ngân gì không ạ , đã Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có ai tuyển nhân viên phục vụ nhà hàng hay quán nhậu gì k ạ . E cảm ơnCó ai tuyể Việc Làm 0
V Đà Nẵng CẦN TUYỂN GẤP 5 NHÂN VIÊN KINH DOANH, ƯU TIÊN CÁC BẠN CÓ KINH NGHIỆM ĐI THỊ TR Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển người NỮ ĐÃ LẬP GIA ĐÌNH cần tầm 40-50 người,có thể làm ở nhà,hàng công ty Việc Làm 0
V Đà Nẵng có shop nào tuyển nhân viên k ạ , tìm việc khó quá , có kinh nghiệm bán hàng ạ, Việc Làm 0
V Đà Nẵng Liên tục cần tuyển nv bên mình cần tuyển gấp 8 nv nữ 17-26 có thể đi làm ngay ba Việc Làm 0
V Đà Nẵng Liên tục cần tuyển nv bên mình cần tuyển gấp 8 nv nữ 17-26 có thể đi làm ngay ba Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển NV nữ có CMND(tuổi 18 – 23) bán mì que tứ hải ,đ/c 77 Hoàng văn thụ Q. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có quán net nào tuyển nhân viên ko ạ… Việc Làm 0
V Đà Nẵng E vẫn còn tuyển dụng mn. Có kinh nghiệm sale tài chính là 1 lợi thế nha . Chưa b Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển người NỮ ĐÃ LẬP GIA ĐÌNH cần tầm 40-50 người,có thể làm ở nhà,hàng công ty Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mọi người cho em hỏi có khách sạn nào đang tuyển nhân viên làm nhà hàng không ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có shop thời trang nào tuyển nhân viên hoặc cần tuyển người hỗ trợ livestream ko Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên mình có tuyển nhân viên nữa Zalo 0934741093 lương cứng 10tr đến 15tr ib Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình có mở một tiệm bán quần áo con nít và cần tuyển nhân viên cho vị trí bán hà Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển nhân viên giao nhận hàng hoá, có bằng b2Tuyển nhân viên giao nhận hàng hoá Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển công nhân may có tay nghề Việc Làm 0
V Đà Nẵng Bên chị cần tuyển nv phục vụ, bạn nào có nhu cầu thì lh : 0903876982. Xin cảm ơn Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có shop nào tuyển nhân viên fulltime không ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển nhân viên phụ quán bún,ai có nhu cầu ib Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công Ty TNHH MTV PHONG VIỆT có nhu cầu tuyển dụng vị trí nhân sự sau: GIÁM S Việc Làm 0
V Đà Nẵng NGÂN HÀNG TPBANK – TUYỂN DỤNG QUÝ 3-2020 VIỆC LÀM CHO NGƯỜI CHƯA CÓ KINH NGHI Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em cần tìm việc làm thời vụ . Có chỗ nào tuyển k ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có cty hay đơn vị nào cần tuyển lái xe ko ạ ? Việc Làm 0
V Đà Nẵng Mình cần tuyển phụ bếp nam , đã có kinh nghiệm inb Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển NV nữ có CMND (tuổi 18-23) bán mì que tứ hải ,đ/c 05 Nguyễn văn thoại Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cho hỏi có chỗ nào tuyển nhân viên làm từ 19h-1h ,2h sáng ko ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Em là nam sinh viên năm 1, cần việc làm ca tối, ai tuyển không ạ? Có chứng minh Việc Làm 0
V Đà Nẵng Công ty mình cần tuyển 10 bạn nhân viên tư vấn tài chính đã có kinh nghiệm tại c Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có ai tuyển nhân viên không ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có ai cần tuyển nữ như bán hàng hay phục vụ không ạ? Việc Làm 0
V Đà Nẵng Nhà hàn zzuggubbong cần tuyển 2 phụ bếp .Lương cơ bản : 6.000.000+tip có chế độ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có ai tuyển nhân viên bán quần áo thời trang không ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng Có quán bar nào sau dịch tuyển nhân viên không ạ . Nữ có ngoại hình ạ Việc Làm 0
V Đà Nẵng GENERALI đang có đợt tuyển dụng mới. Các bạn apply ngay nhé! Việc Làm 0
V Đà Nẵng Tuyển nữ nhân viên có ngoại hình. Tuổi từ 18 đến 25. Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển NV nữ có CMND bán mì que tứ hải ,đ/c 05 Nguyễn văn thoại .Ca chiều 14h Việc Làm 0
V Đà Nẵng HẾT DỊCH CÓ AI TUYỂN NHÂN Viên bán hàng ko ạ nữ 23t tuổi cần tìm việc làm full t Việc Làm 0
V Đà Nẵng Cần tuyển NV nữ có CMND bán mì que tứ hải ,đ/c 05 Nguyễn văn thoại .Ca chiều 14h Việc Làm 0
Các chủ đề có liên quan khác